Hỏi/ Thắc mắc - Lỗi máy in & scan của Hp Deskjet K209A adobe flash player bị khai tử! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Lỗi máy in & scan của Hp Deskjet K209A adobe flash player bị khai tử!

ga con nho

Gà con
Chào các bạn, hiện tại mình đang sử dụng win10Pro64bit, có setup máy in & scan của Hp Deskjet K209A
, đang xài bình thường thì hôm nay không còn scan được nửa, theo mình tìm hiểu thì là do Adobe flash player không còn hổ trợ cho win 10 nữa. Các bạn có cách nào để sử dụng chức năng Scan của máy in Deskjet K209A hông? Xin cảm ơn!!!!!

malemkhoang

Rìu Chiến
Các thiết bị bên ngoài máy tính và nhiều thiết bị trong máy tính hoạt động được là do trình điều khiểu thiết bị của thiết bị đó. Trong quá trình HĐH hoạt động, có nhiều lý do khiến trình điều khiển thiết bị của một thiết bị cụ thể không được nạp vào phiên làm việc hiện hành của HĐH, dẫn đến thiết bị không làm việc. Bạn có thể kiểm tra trình điều khiển thiết bị đã nạp hay chưa bằng cách mở "Start > Settings > Devices > Printers & Scaners" để kiểm tra. Hoặc do dây dẫn bị lỏng.

Điều này hoàn toàn không liên quan gì đến adobe flash player.

Sửa lần cuối:

duytien210

Gà con
driver và app để scan có liên quan gì đến flash adobe đâu bác. Bác xử lý lại xem sao, có khi chỉ vì cái cable lỗi đấy :D

ga con nho

Gà con
Các thiết bị bên ngoài máy tính và nhiều thiết bị trong máy tính hoạt động được là do trình điều khiểu thiết bị của thiết bị đó. Trong quá trình HĐH hoạt động, có nhiều lý do khiến trình điều khiển thiết bị của một thiết bị cụ thể không được nạp vào phiên làm việc hiện hành của HĐH, dẫn đến thiết bị không làm việc. Bạn có thể kiểm tra trình điều khiển thiết bị đã nạp hay chưa bằng cách mở "Start > Settings > Devices > Printers & Scaners" để kiểm tra. Hoặc do dây dẫn bị lỏng.

Điều này hoàn toàn không liên quan gì đến adobe flash player.
Thanks bạn, để mình kiểm tra lại xem sao

ga con nho

Gà con
driver và app để scan có liên quan gì đến flash adobe đâu bác. Bác xử lý lại xem sao, có khi chỉ vì cái cable lỗi đấy :D
khi mình mở app lên thì nó chỉ hiện Icon của adobe Flash Player. nên mình nghỉ là Flash nó không chạy