Thảo Luận - Link tải phim Anh Hùng Xạ Điêu 1994 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Link tải phim Anh Hùng Xạ Điêu 1994

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Xin chào anh em!
Chắc hẵn trong diễn đàn này có một số anh em từng nghe đến danh xưng:"Đông Tà, Tây Độc, Nam Đế, Bắc Cái, Trung Thần Thông". Vâng đó chính là những nhân vật chính trong tác phẩm Anh Hùng Xạ Điêu của thiên tài Kim Dung, nhắc đến phim này anh em sẽ không thể quên bản Anh Hùng Xạ Điêu 1994 do Trương Trí Lâm và Chu Nhân thủ vai chính là một bộ phim kinh điển thời đó của những anh em thế hệ 7,8x.
Hôm nay tôi xin đưa lên đây link tải phim này để anh em nào yêu quý phim Kim Dung một thời cùng xem lại để thỏa đam mê.

Sửa lần cuối:

calvinngo

Rìu Sắt
mình cũng hay xem phim Kim Dung, nếu được cho mình xin 2 phim Thần Điêu Đại Hiệp 1995 và Thiên Long Bát Bộ 1997 cảm ơn bạn trước nhé

lqthanh85bl

Rìu Vàng
mình cũng hay xem phim Kim Dung, nếu được cho mình xin 2 phim Thần Điêu Đại Hiệp 1995 và Thiên Long Bát Bộ 1997 cảm ơn bạn trước nhé
Ok đợi vài bữa nữa có link thần điêu đại hiệp Cổ Thiên Lac, bản hay nhất của Thần Điêu Đại Hiệp nối tiếp bản Anh Hùng Xạ Điêu 1994

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Tuy là phim này hay nhưng tôi lại thích nhạc nền Anh Hùng Xạ Điêu 1983 hơn, Thiết Huyết Đan Tâm, mọi người hãy nghe thử

Xin chào anh em!
Chắc hẵn trong diễn đàn này có một số anh em từng nghe đến danh xưng:"Đông Tà, Tây Độc, Nam Đế, Bắc Cái, Trung Thần Thông". Vâng đó chính là những nhân vật chính trong tác phẩm Anh Hùng Xạ Điêu của thiên tài Kim Dung, nhắc đến phim này anh em sẽ không thể quên bản Anh Hùng Xạ Điêu 1994 do Trương Trí Lâm và Chu Nhân thủ vai chính là một bộ phim kinh điển thời đó của những anh em thế hệ 7,8x.
Hôm nay tôi xin đưa lên đây link tải phim này để anh em nào yêu quý phim Kim Dung một thời cùng xem lại để thỏa đam mê.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
link die rồi, mình xin lại nhe tks bạn