Chia sẻ - [Licensed] Malwarebytes Endpoint Security 1.9.1 (MBAM Business) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [Licensed] Malwarebytes Endpoint Security 1.9.1 (MBAM Business)

NguoiNongDan

H A R D C O R D

Malwarebytes không còn quá xa lạ và là phần mềm bảo mật nhất nhì, bảo vệ máy tính trước sự tấn công của phần mềm độc hại, trojan, rootkit, các ứng dụng lừa đảo và phần mềm gián điệp,… Đây là phần mềm nổi tiếng và được nhiều chuyên gia trên thế giới khuyên dùng.

Tuy nhiên, gần đây, hãng đã phát triển dòng sản phẩm cho doanh nghiệp, mang tên Malwarebytes Endpoint Security - MBES (họ còn gọi là Malwarebytes Nebula platform), quá mới nên hiện tại đường dẫn download hãng chưa công bố, chỉ có những doanh nghiệp mua hàng. Nhìn chung, MBES sẽ cung cấp hầu hết các công cụ bảo mật tối tân nhất hiện nay dành cho doanh nghiệp.

Cài đặt phần mềm, cần sử dụng file mbmc-setup-1.9.0.3671.exe trong folder Managed (máy cần cài đặt thêm SQL Server và iis express), hoặc cài riêng lẻ trong thư mục Unmanaged có đầy đủ cho hệ điều hành Win và Mac (bác nào dùng Mac M1 silicon thì em sẽ hướng dẫn).

Để có cái nhìn tổng quát nhất về MES, xin mời vào đây:
Mã:
https://www.malwarebytes.com/business

Download link MBES:

Còn license, hiện nay rất ít key cho MES, các bác có thể vào 2 topic này chuyên chia sẻ key:
[Key xịn] Malwarebytes Anti-Virus Premium 4.4 for Win, Mac, iOS, Android
Malwarebytes Anti-malware (MBAM)

License: 7/7/2022, nếu các bác kích hoạt báo không được thì có nghĩa license chỉ được add vào 1 máy, vui lòng theo dõi các topic này và bên trên để có key nhé.

Topic hy vọng các bác trải nghiệm trước về Malwarebytes Endpoint Security - MBES và chia sẻ license.

Sửa lần cuối:
Phải công nhận Malwarebytes nó đi ngược lại mấy hãng khác, từ bản Home sang Endpoint sẽ dần mục tiếp cận các chức năng bảo vệ điểm cuối cao hơn, nhưng Malwarebytes nó lại đi ngược lại phát triển bản Home hơn Endpoint. Mà anh đăng bản Endpoint em khá quan tâm luôn đó anh, bản này em cũng rất thích, có lẻ key hơi hiếm.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
bản này ko cài trên window 10 và 11 được à thớt. yêu cầu cài thêm IIS 7.5 dành cho các win 8.1 quay đầu về trước.

Được với điều kiện cài thêm IIS 7.5 và SQL server, bác thử lại xem bác.

Lâu lâu trở lại shows hàng xịn xò con bò lun nhoa bác, acc min lun kkk 🤣🤣🤣🤣
Chủ đề này bác show key cho anh em ở đây nha, em gà thôi chỉ biết giới thiệu :D

Em đang kiếm key cho Malwarebytes Techbench (Malwarebytes toolset scan USB) khá tiện lợi di động cho cái usb cấm máy cơ quan và máy cá nhân. :)
Em có link tải đẩy lên đây cho anh về ngâm cứu đi
Em tử các key Teams đi, anh add thử các key Teams vào bản MBES này okie đó, có lẽ cùng 1 thứ.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT

Em tử các key Teams đi, anh add thử các key Teams vào bản MBES này okie đó, có lẽ cùng 1 thứ.
Đúng rùi bác, bản này nó dùng key của for Team mà, sài cái này ko khoái vì phải cài thêm cái SQL và IIS nữa. Bác sài cái Mbam thường thôi nhưng có admin quản lý user hay hơn, kế tới là cái Malwarebytes Techbench cũng hay nè, cho vô usb làm bộ quét và cứu hộ di động cũng xịn sò lắm á bác 😁

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Đúng rùi bác, bản này nó dùng key của for Team mà, sài cái này ko khoái vì phải cài thêm cái SQL và IIS nữa. Bác sài cái Mbam thường thôi nhưng có admin quản lý user hay hơn, kế tới là cái Malwarebytes Techbench cũng hay nè, cho vô usb làm bộ quét và cứu hộ di động cũng xịn xò lắm á bác 😁

Pro quá, bác đẩy cho em cái Techbench đi, em chưa có.

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Đúng rùi bác, bản này nó dùng key của for Team mà, sài cái này ko khoái vì phải cài thêm cái SQL và IIS nữa. Bác sài cái Mbam thường thôi nhưng có admin quản lý user hay hơn, kế tới là cái Malwarebytes Techbench cũng hay nè, cho vô usb làm bộ quét và cứu hộ di động cũng xịn xò lắm á bác 😁
Phần mềm này tính năng nó làm gì vậy Mod người dùng bình thường có cần thiết ko

crisss

Coordinator
Thành viên BQT

Có ae nào cần kích thì ib mình gởi cho nhé 😃
2 bác có nhiều đồ chơi độc lạ quá hen {beauty}