License key for Windows 10 Professional | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

License key for Windows 10 Professional

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

playboy930

Let's share to be more!!!
Key Windows 10 Pro active online + by phone

KEYS

1. Key Windows 10 RTM Pro Retain Phone (102 keys): Here or Here
  2. Key Windows 10 RTM Pro Volume MAK: Here or Here
  3. Key Windows 10 RTM Pro OEM: Here
Tool

Cách tiến hành kích hoạt
Sau khi có key thì add key vào tool để biết key còn sống hay không?. Khi add key xong, các bạn chờ 1 chút tool sẽ báo ở khung bên dưới như sau:
  • Nếu key báo error thì thay key khác, nếu tool hiện Step2 ID thì vào topic này để get ID, nếu key còn lượt online thì nó báo activated.
  • Cuối cùng, các bạn nhập CID kích hoạt > Vào Settings > Windows Update & Security > Activation > Add Key đã kích hoạt thêm 1 lần nữa > Kích hoạt bản quyền số.
Key sẽ liên tục cập nhật tại đây nếu như mình tìm được. Vì đây là key lấy từ bên ngoài nên có thể hết lượt kích hoạt online hoặc die bất cứ lúc nào nên các bạn "hãy bình tĩnh" để tránh "những lời lẽ khiếm nhã".

Sửa lần cuối:

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
- Key đã hết số lượng đăng ký online, còn Active by Phone:

Xem phần đính kèm 2910
Theo mình nên đóng topic lại, trước khi post không có check, hình thức câu like, bạn để ý, bên này bạn đó cũng có topic share key, sao giờ lại lập topic khác? chẳng qua là đề cao cái tôi của mình lên, bạn này với bạn @Hung55k5 và bạn @Linh55k5 hình như là 1 người, đề nghị ad, mod kiểm tra IP và xác nhận lại, cám ơn!

playboy930

Theo mình nên đóng topic lại, trước khi post không có check, hình thức câu like, bạn để ý, bên này bạn đó cũng có topic share key, sao giờ lại lập topic khác? chẳng qua là đề cao cái tôi của mình lên, bạn này với bạn @Hung55k5 và bạn @Linh55k5 hình như là 1 người, đề nghị ad, mod kiểm tra IP và xác nhận lại, cám ơn!
Key ở đây là "key sẽ tự cập nhật riêng" khi có thời gian, "không trùng" với topic kia. Câu like hay ko thì bạn check key đi rồi hãy nói.

playboy930

2 bạn kia mình ko biết là ai. Nếu kiểm tra thấy "cùng là 1 người" như bạn nói thì mình xin chịu trách nhiệm: cứ ban nick.

ovinguyen

Key ở đây là "key sẽ tự cập nhật riêng" khi có thời gian, "không trùng" với topic kia. Câu like hay ko thì bạn check key đi rồi hãy nói.
Thế vậy topic kia có cần tồn tại ko? sao mình thấy links key trùng đó topic đó và là link cũ của topic https://vn-z.vn/threads/giup-kich-hoat-by-phone-windows-va-office-2.7529/
Vấn đề này mình không tranh luận với bạn, box Windows-Office đã có mod, để mod kiểm tra và xử lý.

Hungkattys

Búa Gỗ
mh_auth_or_register là gì thế mọi người, thi thoảng lướt diễn đàn lại gặp cụm từ này

playboy930

Thế vậy topic kia có cần tồn tại ko? sao mình thấy links key trùng đó topic đó và là link cũ của topic https://vn-z.vn/threads/giup-kich-hoat-by-phone-windows-va-office-2.7529/
Vấn đề này mình không tranh luận với bạn, box Windows-Office đã có mod, để mod kiểm tra và xử lý.
Vậy thì chỉ cần edit bài bỏ link share key kia là ko trùng chứ gì?
Cái mình muốn link ở đây là để người đọc có thể tự liên kết các bài lại với nhau rồi tìm cho dễ. Còn key cập nhật ở topic này có nằm trong web đó hay ko thì ko có nhé. Key này tìm trên internet, thấy người ta share lúc nào thì cập nhật sớm được lúc nào hay lúc đó thôi.
Thân!

ovinguyen

Vậy thì chỉ cần edit bài bỏ link share key kia là ko trùng chứ gì?
Cái mình muốn link ở đây là để người đọc có thể tự liên kết các bài lại với nhau rồi tìm cho dễ. Còn key cập nhật ở topic này có nằm trong web đó hay ko thì ko có nhé. Key này tìm trên internet, thấy người ta share lúc nào thì cập nhật sớm được lúc nào hay lúc đó thôi.
Thân!
Bạn chỉ đặt cái tôi của mình lên trên, bạn không cần tìm hiểu người ta tranh luận, chia sẽ nhau như thế nào, cứ thế mà làm theo ý mình.

mtdh17

Búa Gỗ
Key Windows 10 Pro active online cho bạn nào nhanh nhất. Key die thì báo mình nha.
No quote
No quote
Key sẽ liên tục cập nhật tại đây nếu như mình tìm được. Vì đây là key lấy từ bên ngoài nên có thể hết lượt kích hoạt online hoặc die bất cứ lúc nào nên các bạn "hãy bình tĩnh" để tránh "những lời lẽ khiếm nhã".
Tool: No quote
Cách tiến hành kích hoạt:
Sau khi có key thì add key vào tool để biết key còn sống hay không?. Khi add key xong, các bạn chờ 1 chút tool sẽ báo ở khung bên dưới như sau:
  • Nếu key báo error thì thay key khác, nếu tool hiện Step2 ID thì vào topic này để get ID, nếu key còn lượt online thì nó báo activated.
  • Cuối cùng, các bạn nhập CID kích hoạt > Vào Settings > Windows Update & Security > Activation > Add Key đã kích hoạt thêm 1 lần nữa > Kích hoạt bản quyền số.
Cảm Ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.