Lá Vàng Mùa Thu Tuyệt Đẹp ở Tokyo Nhật Bản | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Lá Vàng Mùa Thu Tuyệt Đẹp ở Tokyo Nhật Bản

toshilee

Búa Gỗ Đôi

Video do mình thực hiện vào mùa thu ở Tokyo Nhật bản, lá cây ngả sang màu vàng đậm tuyệt đẹp và lãng mạn. Mùa thu ở Nhật nổi tiếng vì cảnh sắc lá vàng lá đỏ này, khiến nhiều du khách muốn đến và tham quam. Lá vàng lá đỏ còn có tên gọi là Momiji hay Koyo, đường xá trở nên thơ mộng và lãng mạn hơn rất nhiều ^^!

Video mình quay ở chất lượng 4K 60fps, nên có thể xem ở trên tất cả các thiết bị chất lượng cao như TV. Không biết post thể loại này ở đâu nên post trong này có vẻ hợp lý. Nếu mod thấy phù hợp ở topic cụ thể nào xin nhắc nhở lần sau và move sang giúp ạ. Cám ơn mod và chúc mọi người một ngày an lành vui vẻ ạ!

Chúc mọi người một ngày an lành và nhiều may mắn ạ!

Sửa lần cuối:

toshilee

Búa Gỗ Đôi
Không biết post thể loại này ở đâu nên post trong này có vẻ hợp lý. Nếu mod thấy phù hợp ở topic cụ thể nào xin nhắc nhở lần sau và move sang giúp ạ! cám ơn mod và chúc mọi người một ngày an lành vui vẻ

toshilee

Búa Gỗ Đôi
👍🏻👍🏻 Tối xem luôn một lần. Đã quá bạn. Quay ở đâu Tokyo vậy? Video đầu tiên trên post
Cám ơn nhé. Video đó quay ở một Ga nào đó ko nhớ tên, lo đi quay video quá ko để ý nhiều lắm. Chỉ nhớ nó có tòa nhà mua sắm có tên OI rất nổi tiếng, cao nên từ xa có thể nhìn thấy được!

hasujp

Gà con
Cám ơn nhé. Video đó quay ở một Ga nào đó ko nhớ tên, lo đi quay video quá ko để ý nhiều lắm. Chỉ nhớ nó có tòa nhà mua sắm có tên OI rất nổi tiếng, cao nên từ xa có thể nhìn thấy được!
ah vậy biết, đợt tui cũng lên mua sắm chỗ đây. Đợt đi với ghệ hi

toshilee

Búa Gỗ Đôi
ah vậy biết, đợt tui cũng lên mua sắm chỗ đây. Đợt đi với ghệ hi
{big_smile}nghe Ghệ là thấy happy rồi, hahaa