Kodak Preps 8.4.0 Build 182 Full - Phần mềm bình trang điện tử! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Kodak Preps phần mềm bình trang tự động, là nền tảng cho quá trình chế bản hiệu quả, giảm đáng kể chi phí công việc và thời gian quay vòng cho sản xuất của mỗi khách hàng được sử dụng với các giải pháp lưu đồ thông dụng nhất bao gồm: Brisque, Prinergy, Apogee và Rampage hỗ trợ hệ điều hành Mac OS X cũng như Windows mới nhất và tương thích với các phần mềm Adobe Acrobat 7 và QuarkXPress 6.5.

Quy trình làm việc hoàn toàn trên PDF

Nhanh chóng và chính xác với PDF Lip 7. Nó tự động nhận mọi file PDF mà không cần phải biên dịch sang Post-Script, giảm thời gian và dung lượng đĩa. PDF File có thể lưu trữ , gửi tới thiết bị xuất hoặc xuất đi để xem bằng phần mềm Adobe Acrobat.

Hỗ trợ JDF

Phần mềm Preps có thể nhập file JDF từ hệ thống quản lý thông tin (MIS). Khi nhập file JDF, phần mềm Preps xem nó như một việc mới và sẽ so sánh với tấc cả các chi tiết bình trang mô tả bởi MIS. Nếu không có cấu hình nào tương ứng, Preps sẽ tạo nên một trang dấu được lưu lại và có thể phục hồi khi phiếu công việc tương ứng được tạo ra. Preps sau đó xuất ra file bao gồm file gốc JDF cùng với bố cục đã được định sẵn bao gồm cả thanh dấu và phần tử. File JDF có thể được sử dụng ở công đoạn cuối của quá trình chế bản hoặc giai đoạn đầu bởi MIS để cập nhật những chi tiết bình trang bị thiếu từ bản gốc.

Hỗ trợ Mac OS X

Cải thiện quá trình xử lý và do đó không cần phải mở classic mode.

Phần mềm thông minh Smart-Mark

Với phần mềm SmartMark người sử dụng có thể xác định nơi mà những dấu hoặc nhóm dấu có thể đặt trên tờ in liên quan đến kich thước giấy, gáy trang chứ không phải là những dấu cố định và lưu lại như template. Khi template được gắn cho một sản phẩm mới, những dấu này tự động định vị và thay đổi kích thước phù hợp với trang in, nhờ đó giảm được thời gian xử lý. Phần mềm SmartMarks có thể được đặt vào từng trang.

Hỗ trợ các tập tin tuyệt hảo

PREPS hỗ trợ các định dạng file từ hơn 200 phần mềm ứng dụng bao gồm PDF, EPS, DCS và TIFF. Bất cứ file nào cũng có thể được trộn lại và định vị lại thành một công việc duy nhất. Hỗ trợ theo yêu cầu (Print on demand) nhờ Xerox FreeFlow 2, DigiPath 3 và 4 RDO PostScript, PDF.

Biên tập phiếu công việc một cách linh hoạt

Công việc bình trang sử dụng phiếu công việc hiện có trong thư viện của PREPS hoặc cho phép thiết kế, tùy theo yêu cầu của bạn. Hệ thống biên tập phiếu công việc trực quan giúp bạn dễ dàng tạo ra và biên tập dùng cho bất cứ một lưu đồ sản xuất hoặc thành phẩm nào.

Hỗ trợ các lưu đồ tăng cường

Phần mềm PREPS có thể được sử dụng với Brisque, Prinergy, ApogeeX & Rampage. Nó cũng hỗ trợ Prinergy EVO và phần mềm RIP mới nhất tương thích JDF của Harlequin.

Hỗ trợ in theo nhu cầu (Print on demand)

PREPS XL và PREPS Pro cho hệ điều hành Windows hỗ trợ in theo yêu cầu(on - demand printing). Phần mềm PREPS XL giúp đơn giản hóa bằng việc cộng thêm các bản và trang rời, số lượng chạy và xếp chồng, cũng như hoàn toàn kiểm soát thành phẩm với Signatures Booklet Maker (SBM) cho Xerox Docutech Printers. Ngoài ra, PREPS Pro còn hỗ trợ máy in DocuColor, Xerox FreeFlow và hệ thống DigiPath.

Xem thử file nhờ Adobe PDF và Postcript 3

Phần mềm PREPS có ưu điểm nổi bật nhờ hoàn toàn giao kết Adobe PDF và PostSript 3 tiện cho việc xem thử nhanh chóng và chính xác. Kiểm tra các màu tách, từng màu đơn lẽ hoặc toàn bộ bài bao gồm dấu boong và màu sắc.

Hỗ trợ 7 ngôn ngữ khác nhau

Anh, Pháp, Đức, TBN, Ý, Nhật, Trung Quốc.

Download Kodak Preps 8.4.0 Build 182 Full - Phần mềm bình trang điện tử!

For more infomation please contact Me

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này :)

Chúc các bạn thật sự vui vẻ!

Sửa lần cuối:

MrSotrack

Gà con
Bác có chỗ nào tìm bản Prinect Signa Portable không bác? Quen dùng Signa rồi mà máy cty giới hạn admin ko cài được :(

Chào anh em của VN-Zoom

Do nhu cầu công việc nên mình cần sử dụng phần mềm Prinect Signa Station 2017 ở dạng Portable, nhưng mình đã thử vài cách như copy thư mục, hay sử dụng Cameyo để ghi lại quá trình cài đặt nhưng đều không thành công, bởi vì mình thấy phần mềm có kèm theo một app khác để quản lí bản quyền (License Manager), khi chuyển sang máy khác dùng sẽ báo là không đúng User. Bác nào cao tay có thể giúp em tìm phần mềm này dạng Portable, hoặc hướng dẫn em bào chế dạng Portable của phần mềm này được không ạ (bất cứ phiên bản nào, không cần bản 2017 cũng được)

Xem phần đính kèm 16492

Em xin cảm ơn rất nhiều ạ :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác có chỗ nào tìm bản Prinect Signa Portable không bác? Quen dùng Signa rồi mà máy cty giới hạn admin ko cài được :(

Chào anh em của VN-Zoom

Do nhu cầu công việc nên mình cần sử dụng phần mềm Prinect Signa Station 2017 ở dạng Portable, nhưng mình đã thử vài cách như copy thư mục, hay sử dụng Cameyo để ghi lại quá trình cài đặt nhưng đều không thành công, bởi vì mình thấy phần mềm có kèm theo một app khác để quản lí bản quyền (License Manager), khi chuyển sang máy khác dùng sẽ báo là không đúng User. Bác nào cao tay có thể giúp em tìm phần mềm này dạng Portable, hoặc hướng dẫn em bào chế dạng Portable của phần mềm này được không ạ (bất cứ phiên bản nào, không cần bản 2017 cũng được)

Em xin cảm ơn rất nhiều ạ :(

Portable hiện tại mình không thấy bạn ạ :D Bạn xem còn phần mềm nào cùng tính năng thì dùng tạm thôi bạn ạ :D Cơ chế phần mềm này không đơn giản để làm Portable như các phần mềm khác đâu bạn ạ :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
M đã cài xong, và copy Cr@ck vào đường link, nhưng khi click open thì ko thấy chạy phần mềm

Sau khi cài xong, bạn copy tất cả các file thuốc vào đường dẫn cài đặt ở phần mềm như ở trang 1 mình đã ghi, sau đó chuột phải vào file .exe của phần mềm chọn run as admin để khởi chạy (nếu không được thử tắt thêm cả phần mềm diệt virus xem ổn không?)

MK137

Gà con
Sau khi cài xong, bạn copy tất cả các file thuốc vào đường dẫn cài đặt ở phần mềm như ở trang 1 mình đã ghi, sau đó chuột phải vào file .exe của phần mềm chọn run as admin để khởi chạy (nếu không được thử tắt thêm cả phần mềm diệt virus xem ổn không?)
M đã thử, vẫ ko được, máy m ko cài diệt virut.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
M đã thử, vẫ ko được, máy m ko cài diệt virut.

Hiện tại mình không ngồi máy nên không test được cho bạn, có lẽ bản cũ cr@ck bị hỏng, mình đã update bản mới vào topic bạn tải bản mới về dùng xem có ổn không nhé ;)

MK137

Gà con
Hiện tại mình không ngồi máy nên không test được cho bạn, có lẽ bản cũ cr@ck bị hỏng, mình đã update bản mới vào topic bạn tải bản mới về dùng xem có ổn không nhé
Vẫn vậy b ạ. cài xong, chưa Cr@ck thì vào được, chạy chế độ demo. nhưng mà cho Cr@ck vào là ko bật được lên nữa. cả 2 bản 8.3 8.4 đều vậy cả. hay do m làm sai bước nào đó à b? rất mong b giúp m . thanks

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Vẫn vậy b ạ. cài xong, chưa Cr@ck thì vào được, chạy chế độ demo. nhưng mà cho Cr@ck vào là ko bật được lên nữa. cả 2 bản 8.3 8.4 đều vậy cả. hay do m làm sai bước nào đó à b? rất mong b giúp m . thanks

Chắc để mình kiểm tra lại xem sao vậy!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Update lại link mới MEGA.nz ngày 09/10/2020 cho các bạn sử dụng ;)