Ko rõ vấn đề về nội dung nhắn gởi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ko rõ vấn đề về nội dung nhắn gởi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Xin chào BQT của forum , tôi có post 1 topic đường dẫn theo đây https://vn-z.vn/threads/minitool-partition-wizard-11-0-1-full-quan-ly-phan-vung-o-cung.10414/unread
Tiêu để ban đâu do tôi tự lâp là :MiniTool Partition Wizard 11.0.1 quản lý part - disk
Sau đó thì chờ BQT xét duyệt để topic được public trên diễn đàn .
Giờ vào forum nhận 1 thông báo có nội dung như cài ảnh dưới .
Nếu như tôi post sai , mod chỉnh giúp tôi cảm ơn . Còn như thấy chỉnh lại ko đáng công thì mod ko duyệt bài .
Tôi cũng chỉ muốn chia sẻ với các cô bác anh chị em , tôi đâu có lợi ích gì khi chia sẻ .
Chỉ là niềm vui khi rảnh rỗi
Có đâu mod lại nhắn nhủ với những lời lẽ , khi xem làm cho phải se lòng . Tuổi già còn ngu lập theard ko viết nổi cái tiêu đề cho đúng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Thực sự cháu không có ý gì ở đây, chỉ là không biết xưng hô như thế nào cho đúng vì cháu cũng không biết bác thực sự bao nhiêu tuổi. Nếu những lời, từ ngữ cháu viết ra làm phật ý bác thì cháu xin lỗi, cháu cũng chỉ muốn những điều tốt nhất cho diễn đàn thôi chứ cũng không gây thù chuốc oán với ai cả. Tuổi của bác bằng tuổi của bố cháu, vậy nên chẳng bao giờ cháu dám hỗn láo hay xúc phạm người khác, huống chi là người lớn tuổi hơn mình, người bằng tuổi cha chú của mình. Có thể ngôn ngữ của cháu, của tuổi trẻ, và giữa những thế hệ khác nhau có sự khác biệt, gây hiểu nhầm. Cháu cũng không biết nói gì hơn khi bác nghĩ về cháu như vậy, nhưng nếu bỏ qua được thì bác hãy bỏ qua, và tiếp tục cống hiến cho diễn đàn, cho tập thể! Cháu tham gia cũng không được gì, chẳng ai ghi công, ghi nhận, nhưng cháu vẫn làm, vì cháu thích sự phủ định sạch trơn khi mình làm được điều gì đó mà không ai ghi nhận. Đó thực sự là một món quà ân sủng TỘT CỰC ĐỘ với cháu!
Không biết nói gì hơn, chúc bác sức khỏe, vui vẻ, hạnh phúc và cảm ơn bác nhiều ạ :)

My life is greater, 'cause I serve a Savior and the innocent people!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.