Hỏi/ Thắc mắc - Không xóa được file trong ổ cứng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Không xóa được file trong ổ cứng

rockman1507

Gà con
Các bác nào rành chỉ giúp e tự nhiên tất cả các file trong 2 ổ HDD D và E nó không cho xóa , chỗ bấm detele nó màu xám ko ấn được , PC e là ổ C là SDD còn 2 ổ D và E dùng HDD ạ,
Tks các bác

Attachments

71.3 KB · Lượt xem: 12,630

hptrungduc

Rìu Sắt
khả năng là file ẩn thôi bạn ạ, thường thì nó liên quan đến tác vụ nào đó bạn đang dùng, tắt bật file ẩn thử đi xem được không?

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Các bác nào rành chỉ giúp e tự nhiên tất cả các file trong 2 ổ HDD D và E nó không cho xóa , chỗ bấm detele nó màu xám ko ấn được , PC e là ổ C là SDD còn 2 ổ D và E dùng HDD ạ,
Tks các bác
Do nhiều nguyên nhân dẫn đến có những folder và file trở nên "cứng đầu" không thể xóa theo cách thông thường.
Bạn thử dùng Unlocker1.9.2 này xem

Trong Le

Rìu Vàng
Tks các bác
Có thể bạn bị lỗi giống mình trước đây.
Bạn xem trong bài đăng của mình: