Không Thể Chỉnh Sửa Thông Tin Trang Cá Nhân | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Không Thể Chỉnh Sửa Thông Tin Trang Cá Nhân

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

CuongCao

Búa Gỗ Đôi
Dear BQT
Hiện tại thì VNZ khóa chức năng chỉnh sửa thông tin trang cá nhân rồi phải không ạ. Hay là tài khoản em bị hạn chế chức năng chỉnh sửa do vi phạm nội quy ạ.
Em cám ơn

Administrator

Administrator
Các tài khoản cấp cao sẽ có thêm một số quyền , hiện tài khoản của bạn đang ở mức bình thường

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình không biết nick thành viên thường thì sao chứ hiện tại nick mình thì bấm vào tên nick, chọn Chi tiết tài khoản là sẽ chỉnh sửa được các thông tin cá nhân của nick cũng như thông tin hiển thị ở trên trang cá nhân.
Bạn thử bấm vào link bên dưới xem có được không?
Mình nghĩ việc chỉnh sửa này là cơ bản, phổ thông và ai cũng có thể sửa được!?

CuongCao

Búa Gỗ Đôi
Các tài khoản cấp cao sẽ có thêm một số quyền , hiện tài khoản của bạn đang ở mức bình thường

Cám ơn Admin
Mình không biết nick thành viên thường thì sao chứ hiện tại nick mình thì bấm vào tên nick, chọn Chi tiết tài khoản là sẽ chỉnh sửa được các thông tin cá nhân của nick cũng như thông tin hiển thị ở trên trang cá nhân.
Bạn thử bấm vào link bên dưới xem có được không?

Mình nghĩ việc chỉnh sửa này là cơ bản, phổ thông và ai cũng có thể sửa được!?
Admin đã trả lời rồi, tất nhiên cái cơ bản thì ai cũng biết chứ MOD, đâu đến nổi không biết mấy cái cơ bản này. Admin đã giải thích rõ, xin phép nhờ MOD Close Topic này.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.