Hỏi/ Thắc mắc - Không cài đặt được Adobe Lightroom | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Không cài đặt được Adobe Lightroom

MinhTrang22

Búa Gỗ
Chào các bác, em vừa cài lại win 10 và cài một số phần mềm của Adobe. Các phần mềm Adobe khác em cài dùng được hết rồi duy còn Adobe Lightroom CC 2015 không hiểu sao em "cài" mãi không được.
Em sử dụng file adobe.snr.patch.v2.0-painter giống các phần mềm Adobe vừa cài mà không được. Đến lúc patch nó hiện không tìm thấy file location thì e đã location cho nó để patch và thấy ghi DONE rồi. Nhưng lúc mở phần mềm KT thì vẫn bị ghi là expired trial :((

Em đã thử xóa đi cài lại vài lần theo các kiểu hướng dẫn trên mạng như copy hẳn file thuốc vào thư mục cài đặt mà vẫn không được, dùng x-force để copy serial number nhưng lúc cài phần mềm sau khi ấn install thì nó cài chương trình luôn không thấy hiện bảng serial để cho copy

Trong suốt quá trình cài em đều tắt mạng và tắt diệt Virus ạ
Các bác giúp em với ạ. E cảm ơn

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Sau bạn không dùng bản mới luôn, 2015 là cũ quá rồi.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cài bản repack theo như video bên dưới (link download ở phần mô tả video), đỡ phải cr@ck hay thuốc bạn ạ :D

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Bạn cài bản sạch không repack gì, sau đó dùng Adobe Genp để Cr@ck, mình thấy cái này dùng tốt