Khiếu nại:Hamano Kaito-Moderating-vi phạm Nôi Quy của Diên Đàn. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Khiếu nại:Hamano Kaito-Moderating-vi phạm Nôi Quy của Diên Đàn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thomastr

Rìu Bạc
Khiếu nại:
Hamano Kaito
Moderating
đả vi phạm đều lê thư 3 trong mục, Về nội dung bài viết: Nôi Quy của Diên Đàn
Cấm sử dụng những từ ngữ thô tục, bậy bạ, gây xích mích, hiểu lầm giữa các thành viên với nhau.

P/s:Yêu cầu BQT của VN-Zoom.org cho mình (thàn viên đống góp) sự công bằng.

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews
Bạn Hamano Kaito vào giải thích với chủ topic nhằm tránh những hiểu lầm không đáng có giữa AE thành viên & BQT nhé.

taihdhpu2

Rìu Vàng
Mình vừa xem cmt giữa bạn và Hamano Kaito. Mình thấy bình thường mà bạn. Cũng đâu có gì quá đáng đâu bạn.

thomastr

Rìu Bạc
Mình vừa xem cmt giữa bạn và Hamano Kaito. Mình thấy bình thường mà bạn. Cũng đâu có gì quá đáng đâu bạn.
Bạn nói đúng,vừa xem qua thì thấy bình thường nhưng mà bạn đọc kỷ phần P/s bên dưới thì không bình thường chút nào.
Đây là đoạn tái bút của bạn Hamano Kaito (P/s: Nâng cấp lên Beta nên bug nhiều nhỉ?)
Trong tiến Anh bug có nghĩ là bọ,là côn trùng,bạn nghĩ sau nếu ai đó dể lại comment như vậy cho bạn?

Teplice

Thành viên BQT
Bạn nói đúng,vừa xem qua thì thấy bình thường nhưng mà bạn đọc kỷ phần P/s bên dưới thì không bình thường chút nào.
Đây là đoạn tái bút của bạn Hamano Kaito (P/s: Nâng cấp lên Beta nên bug nhiều nhỉ?)
Trong tiến Anh bug có nghĩ là bọ,là côn trùng,bạn nghĩ sau nếu ai đó dể lại comment như vậy cho bạn?
Chắc do viết thiếu chữ "n", {adore}

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Cái này là @Hamano Kaito nói 4rum bị bug -

Huỳnh Phúc Huy

Búa Đá Đôi

Bug trong lập trình có nghĩa là lỗi, là 'issue' bác ạ, đó là từ chuyên ngành IT chứ ko phải là 'bọ' đâu

Administrator

Administrator
Mình nghĩ ở đây "bug" là lỗi mà anh em IT thường dùng. Không nhằm mục đích đả kích bêu xấu ai đâu bạn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào bác . có lẽ bác buồn nên bác lập topic này cho vui đúng ko ??
Chứ MS họ vẫn dùng từ bug này để nói về lỗi của HDH hoặc 1 phần mềm nào đó .
Tiếng Anh 1 từ nó cũng có nhiều nghĩa khác nhau , quan trong người dùng cái từ đó vào trường hợp nào và người xem nên hiểu ngữ vựng của từ đó đang thuộc môi trường nào , lỉnh vực nào , từ đó là Tính từ , Danh từ , Động từ

Tôi nghĩ BQT nên đóng topic

thomastr

Rìu Bạc
Câu nầy nằm trong comment riêng khong dính dáng gì tới Foroom.
Nhưng nếu các bạn nói như vậy thì vậy đi.
Nhưng mình muốn nhất nhở Hamano Kaito một điều,là đây là trang mạng xa hội, mà xa hội thì có nhiếu thành phần nên cẩn thận khi dùng từ ngư,vì bạn khong biết dối tượng là ai.
Cám ơn các bạn đả quan tâm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.