This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giveaway [Key xịn] Malwarebytes Anti-Virus Premium 4.4 for Win, Mac, iOS, Android

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hehe thòng đặng mong dc bác kiếm rồi cho tip ấy mờ tờ

Vu Hao

Rìu Vàng
Hai bác cho em hỏi tý xíu, dùng key lifetime và những key kiểu tự gia hạn như các bác vẫn share thì giống nhau cả thể sao? Em nghĩ nếu như nhau thì dùng loại never expire vẫn tốt hơn đúng không?

Vu Hao

Rìu Vàng
Hehe thòng đặng mong dc bác kiếm rồi cho tip ấy mờ tờ
Các bác cho em học hỏi 2 pp ấy nữa, nhà nghèo không có điều kiện nhiều mong cả 2 bác chiếu cố...hic..hic.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nó khác nhau chứ bác, 1 cái là life còn 1 cái có hạn sử dụng, cái life thì ko nói còn cái có HSD nếu chủ acc ko nạp thêm thẻ hay phương thức thanh toán khác vô thì tiền đâu hãng nó lấy mà nó cho mình dùng được, nói chung key mình phải nắm acc thì sài mới yên tâm dc bác, này dạng như sài ké thôi, vui chủ nó để buồn nó sút.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chơi kiểu này mở ảo quá! Nhìn mãi mới thấy cái mình cần...
Mình thấy có gì đâu àm mờ ảo, chọn đại 1 key nhập vô kích dc thì ok ko được thì tức là hết slot, chọn tiếp key khác thôi, còn trong đó nó có hình mặt cười và lè lưỡi thì đó là do ký tự nó năm sát dấu : nên chữ P hay D room nó sẽ hiểu lầm là mặt cười và mặt cười lè lưỡi, đơn giản thôi mà

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Các bác cho em học hỏi 2 pp ấy nữa, nhà nghèo không có điều kiện nhiều mong cả 2 bác chiếu cố...hic..hic.
Uầy thì PP 1 là như mình nói nếu nhập key nhiều lần bị báo token 24h thì bác cứ gỡ bằng revo, xong tìm tải 1 ver cũ thấp hơn cài lại, rồi nhập key khác vô, khi kích được rồi thì chọn update lên ver mới nhất. Còn PP 2 thì là dùng chính cái tool mb-support của mbam mà gỡ rồi cài lại thử coi sao, PP 2 này mình chưa thử nên chưa biết, chỉ mới nghịch có 2 lần nhưng ko phải là test cái token limit 404 kia

Godliketroll

Gà con
Ổn k các bác

khanh93

Gà con
Thanks bác, mong kiếm đc 1 key.