Key Eset update thường xuyên | Page 576 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Key Eset update thường xuyên

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
key die nhanh quá, mới 20p mà k còn key nào sống nữa rồi :(
Mới thử lại vài key Smart Security và Internet Security ở post #11,499 đăng từ sáng đều còn active tốt, bạn có thể dùng nhé. Thêm key mới:
ESET Smart Security Premium

ESET Internet Security

Sửa lần cuối:

mieuboy

Búa Đá
Mới thử lại vài key Smart Security và Internet Security ở post #11,499 đăng từ sáng đều còn active tốt, bạn có thể dùng nhé. Thêm key mới:
ESET Smart Security Premium
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

ESET Internet Security
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Trước hết cảm ơn bạn nha,
sao mình thử hết từng key bạn đưa, thử cả các key từ post #11,499 nó đều báo như này bác nhỉ, rõ ràng là mình dùng bản IS mà?

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Trước hết cảm ơn bạn nha,
sao mình thử hết từng key bạn đưa, thử cả các key từ post #11,499 nó đều báo như này bác nhỉ, rõ ràng là mình dùng bản IS mà?
Xem phần đính kèm 37263
Không thử hết được tất cả key. Mình lấy ngẫu nhiên 2 key đều chạy tốt
Key:
***-32UJ-R8CP
***-9RV6-525P
Kết quả như hình nhé. Bản thử hết key mà ko được thì có thể bộ cài bị lỗi rồi. Bản thử cài lại xem sao
Edit: cả key 75CD-XUMX-H55V-BXKU-X6CF đến hiện tại vẫn kích tốt

Sửa lần cuối:

mieuboy

Búa Đá
Không thử hết được tất cả key. Mình lấy ngẫu nhiên 2 key đều chạy tốt
Key:
***-32UJ-R8CP
***-9RV6-525P
Kết quả như hình nhé. Bản thử hết key mà ko được thì có thể bộ cài bị lỗi rồi. Bản thử cài lại xem sao
Edit: cả key 75CD-XUMX-H55V-BXKU-X6CF đến hiện tại vẫn kích tốt
Xem phần đính kèm 37264
Cảm ơn bác nha, có vẻ là bị lỗi thật. Mình gỡ ra cài lại thì active được ngay. Nếu k đăng lên thì chắc chả biết làm sao.
Cảm ơn các bác nhiều nhé!