Key Adguard 6.4 Premium 365 ngày (4) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Key Adguard 6.4 Premium 365 ngày (4)

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

SlimV

Búa Gỗ Đôi
F5 mỏi tay hả bạn? {brick}
Canh nãy giờ hehe, mà cho mình hỏi là key mình vừa active cho máy tính, vậy muốn active tiếp cho điện thoại thì lại phải canh slot tiếp hả bác Mod? Rồi active cho điện thoại xong mà có reset factory lại cũng phải active một slot khác ?

B

bluesea

Canh nãy giờ hehe, mà cho mình hỏi là key mình vừa active cho máy tính, vậy muốn active tiếp cho điện thoại thì lại phải canh slot tiếp hả bác Mod? Rồi active cho điện thoại xong mà có reset factory lại cũng phải active một slot khác ?
Dùng luôn key trên kích hoạt cho điện thoại, nhưng phải vào trang chủ tải file apk về cài nhé, tải trên google play ko nhập được key đâu. Khi nào muốn kích hoạt cho thiết bị khác thì nhấn "Reset license".

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Mod nên gôm cái bài lại 1 topic. Nhìn loãng cả diễn đàn. Giả sử em có 1000 key post 1000 Topic khác nhau à.

B

bluesea

Mod nên gôm cái bài lại 1 topic. Nhìn loãng cả diễn đàn. Giả sử em có 1000 key post 1000 Topic khác nhau à.
Nếu mình share nhiều key một lần thì có lẽ thành viên vn-zoom cũng chẳng được xài vì có rất nhiều ninja sẵn sàng leak key sang các diễn đàn khác. Mai mốt mình sẽ xóa bớt những topic này. Cám ơn bạn đã nhắc nhở.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.