Kaspersky Total Security + 500 days | Page 475 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình xin 1key KIS với ạ! Mình cảm ơn nhiều!
Key tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Feb 24, 2024] và ở đây [Expiration Date: May 22, 2025], cả 2 tăng đều hằng năm. Hiện vẫn tôt, bạn nên tìm lại dùng tiếp chứ đi xin gì nữa.!?
mình lại chậm chân rồi
Tôi dẫ gởi đến bạn ở đây, sao chưa vào lấy mà lại đi spam và like dạo vậy. Nếu quá tuần không thấy lấy (like) tôi sẽ gở key.!

Vitbau08

Búa Gỗ
Key tôi gởi bạn ở đây [Expiration Date: Feb 24, 2024] và ở đây [Expiration Date: May 22, 2025], cả 2 tăng đều hằng năm. Hiện vẫn tôt, bạn nên tìm lại dùng tiếp chứ đi xin gì nữa.!?

Tôi dẫ gởi đến bạn ở đây, sao chưa vào lấy mà lại đi spam và like dạo vậy. Nếu quá tuần không thấy lấy (like) tôi sẽ gở key.!
Thành thật xin lỗi bạn mình bỏ sót tin nhắn này.
Chân thành cảm ơn!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
@vathinh Key KTS bạn hổ trợ mình vừa hết hạn, bạn cho mình xin lại key kts mới nha, cảm ơn bạn nhiều.
Gởi bạn :
Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Jakal123

Búa Đá
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Ha Ha, còn đủ 1 năm luôn, cảm ơn bạn rất nhiều, rất nhiều.Chúc bạn sức khỏe.

Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
cho mình xin 1 key được không bác @vathinh . trước có lấy 1key nhưng giờ bị block. cám ơn

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Mong được hỗ trợ 1 key Kaspersky VPN nha Bác Vathinh.
Key Plus Bác tặng mình vẫn dùng rất tốt. Nhưng nó không kích được cho VPN, nếu được mong Bác hỗ trợ.