Kaspersky Total Security + 500 days | Page 455 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

xedapoi

Búa Gỗ Đôi
Các key cũ hên xui mình vẫn kích hoạt thành công, các bạn chịu khó lội page chút là được.

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm

Kaspersky Premium

Kaspersky Total Security

Kaspersky Internet Security/Standard

Kaspersky Small Office Security/Android/VPN unlimited

Sửa lần cuối:

longlanh1510

Búa Gỗ
Do bị lấy key đem đi quá nên tôi không gởi lên cách đó nữa, với lại 3 bạn thì ít sinh hoạt nên tôi ghép lại 3 ID/key. Nếu thích thì khi vào lấy dùng, quá tuần mà chưa vào lấy tôi sẽ loại ID.
Gởi 3 bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi theo 3 ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 3 Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Mình cảm ơn bạn đã giúp! Mình vừa kích hoạt lại thành công!

getfree

Gà con
{adore} cho em xin key vpn vớiạ

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cho mình xin 1 key nhé! Cài lại máy nhập lại không được toàn quá giới hạn!
Bạn lấy được chưa.!
@vathinh bác cho em xin một key KIS với. Thanks bác nhiều!
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
ad cho xin lại key Kaspersky internet security. lần trước mình chưa nhận được. cám ơn ad nhiều
key mình vừa hết hạn Admin có thể giúp mình 1 key được không ạ. cám ơn Admin. @vathinh
Bác @vathinh, cho mình xin một key kis hoặc total với được không bác, mình chậm quá toàn hụt
Gởi 3 bạn :
3 bạn nếu thích thì khi vào lấy dùng, quá tuần mà chưa vào lấy tôi sẽ loại ID.

Gởi theo 3 ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 3 Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Do bị lấy key đem đi quá nên tôi không gởi lên cách đó nữa, với lại 3 bạn thì ít sinh hoạt nên tôi ghép lại 3 ID/key. Nếu thích thì khi vào lấy dùng, quá tuần mà chưa vào lấy tôi sẽ loại ID.
Gởi 3 bạn :

em cảm ơn ạ. em đã kích hoạt được.

huvnhdev

Búa Gỗ
Gởi 3 bạn :
3 bạn nếu thích thì khi vào lấy dùng, quá tuần mà chưa vào lấy tôi sẽ loại ID.

Em đã kích hoạt thành công, cám ơn bác. Chúc bác sức khoẻ tốt ạ ^^