Kaspersky Total Security + 500 days | Page 457 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác @vathinh ơi, key bác cho đã full slot từ lâu rồi mà.
Đến giờ này mà bạn vẫn còn gặp khó ở vấn đề này, bạn tự tạo account My Kaspersky rồi dùng 3 devices néu cộng thêm chủ key chỉ 1 thôi thì cũng dã vượt số devices rồi. Nếu bạn chịu tính 1 chút thì không gặp khó. Nhiều máy quá.!
- Key Total, Internet hay Anti-Virus khi dùng ké bạn chỉ quan tâm đến lượt còn hay hết khi kích hoạt.
- Key Standard, Plus hay Premium khi dùng ké bạn cần để ý đến số devices kể cả dùng cho Total, Internet hay Anti-Virus tương ứng.
Tuy nhiên ở loại này, không biết khi mua họ đăng ký ra sao mà khi kích hoạt không yêu cầu kết nối đến account chủ key. Hiện chỉ thấy ở Standard, Plus (đa số là 1 device) còn Premium thì chưa thấy.

Pham Cong

Rìu Bạc
Đến giờ này mà bạn vẫn còn gặp khó ở vấn đề này, bạn tự tạo account My Kaspersky rồi dùng 3 devices néu cộng thêm chủ key chỉ 1 thôi thì cũng dã vượt số devices rồi. Nếu bạn chịu tính 1 chút thì không gặp khó. Nhiều máy quá.!
- Key Total, Internet hay Anti-Virus khi dùng ké bạn chỉ quan tâm đến lượt còn hay hết khi kích hoạt.
- Key Standard, Plus hay Premium khi dùng ké bạn cần để ý đến số devices kể cả dùng cho Total, Internet hay Anti-Virus tương ứng.
Tuy nhiên ở loại này, không biết khi mua họ đăng ký ra sao mà khi kích hoạt không yêu cầu kết nối đến account chủ key. Hiện chỉ thấy ở Standard, Plus (đa số là 1 device) còn Premium thì chưa thấy.
Cám ơn bác @vathinh đã giúp!
Thực tình thì kể ra nhiều máy tính thật: 1 máy trên công ty chồng, 1 máy công ty của vợ (mỗi cá nhân phải tự cài đặt Windows + các ứng dụng.... và tự lo liệu cho an ninh của mình), về nhà thì 1 máy cá nhân, 02 nhóc đang học cấp 3 mỗi đứa 1 cái chứ chẵng đứa nào chịu dùng chung với đứa nào. Tính tổng: 5 cái @@@

huanvippt

Gà con
@vathinh , cho mình xin 1 key kis với đc không?

quang21ts

Búa Gỗ Đôi
Gởi 3 bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
3 bạn nếu thích thì khi vào lấy dùng, quá tuần mà chưa vào lấy tôi sẽ loại ID.

Gởi theo 3 ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 3 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Key gởi lần đầu ở đây đã Reset, vừa rồi hết lượt nên đã gởi bạn key khác.
Giờ bạn đến đó lấy tặng anh, đừng bỏ những key như này. Có gì trở ngại thì báo lại.!

Khi có thời giờ rảnh, bạn nên tìm hiểu về proxy - VPN. Trong diễn đàn này có đầy đủ cả.!
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
cảm ơn bạn rất nhiều. Mình đã kích hoạt thành công

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cho em xin 1 key Kaspersky Premium với ạ, cảm ơn ad nhiều
Chào bác @vathinh , bác có thể giúp mình key Kaspersky Premium được không. Mình cảm ơn !
Bác @vathinh cho em xin 1 key kaspersky premium được không ạ?
Loại key Standard, Plus hay Premium thường chỉ còn 1-2 thiết bị nên tôi không thể gởi lên dùng chung hay theo ID và còn cái chuyện bị đá nữa. Phiền toái lắm các bạn ơi.
Mong các bạn hiểu và thông cảm cho.!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
@vathinh Mình đang dùng bản KTS bạn hổ trợ, mình muốn xin key VPN về add vào được không? Cảm ơn bạn.
Được nhưng cái key KTS bạn đang dùng sẽ xuất hiện trong My Kaspersky của chủ key VPN.
Nếu bạn vẫn thích dùng thì thêm ở bài viết trên đồng ý tới luôn, tôi sẽ gởi.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Trước mình được share key kaspersky plus không giới hạn trên đây, hqua cài lại win giờ vào active báo quá số lượt. Tiếc ghê
Bạn phải "Rename your PC", không dùng tên mặc định. Trước khi cài lại win bạn phải Sign Out, sau khi cài xong bạn cũng phải "Rename your PC" đúng với tên đó.
Nếu lúc trước vẫn dùng ổn thì thiết bị đó vẫn còn trong My Kaspersky nên báo vượt số là đương nhiên, bạn còn nhớ tên thì đổi lại sẽ được.

kissmyname

Rìu Sắt Đôi
Bạn phải "Rename your PC", không dùng tên mặc định. Trước khi cài lại win bạn phải Sign Out, sau khi cài xong bạn cũng phải "Rename your PC" đúng với tên đó.
Nếu lúc trước vẫn dùng ổn thì thiết bị đó vẫn còn trong My Kaspersky nên báo vượt số là đương nhiên, bạn còn nhớ tên thì đổi lại sẽ được.
cảm ơn bạn để mình thử đổi lại thông tin