Kaspersky Total Security + 500 days | Page 374 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Jigoku Shoujo

Rìu Sắt
argetina là sao vậy bác =.=
Là bn phải đổi proxy qua argentina KAS mới add key vô đc

gefarahede

Junior Moderator
Cảm ơn bác. Do quá bận việc nên cũng ít vào, khi vào thì gặp đâu xâu đó thôi. Bác có cần gì thì báo, key không thiếu-luôn có sẵn nên đừng ngại.Chào bác.!!!
Cảm ơn vì chìa khóa của bạn @vathinh
Tôi vẫn giữ chìa khóa bạn đưa cho tôi trên 2 PC
Nó cho phép tôi chia sẻ nội dung chất lượng với anh em diễn đàn VN-Zoom mà không sợ virus
không bao giờ ngừng giúp đỡ người khác
bạn giỏi nhất trong diễn đàn cung cấp key kaspersky

Tôi mong muốn được nghe từ bạn một lần nữa trong tương lai. Lời chào hỏi!{welcome}

canhbao

Gà con
Cảm ơn bác. Do quá bận việc nên cũng ít vào, khi vào thì gặp đâu xâu đó thôi. Bác có cần gì thì báo, key không thiếu-luôn có sẵn nên đừng ngại.Chào bác.!!!
Chào bác, cho em xin 1 key với ạ! Nếu key phải đổi proxy để add được mong bác chỉ giúp dùng phần mềm nào để đổi để add được nhé, thanks bác nhiều!

dangpham99

Búa Gỗ
@quadensatgai, bạn đã lấy được từ mình gởi 3 keys, hiện tại 2 keys [Expiration Date: Jul 31, 2023] và [Expiration Date: Oct 03, 2023] vẫn tốt (lượt kích hoạt còn).
Tuy thời gian không nhiều lắm nhưng hãy dùng tiếp và tận dụng lượt còn khi cần re-íntall. Key đã tăng đều hằng năm và vẫn tốt nên đùng bỏ,!!!
cho e xin một key Kaspersky Total Security với ạ!