Kaspersky Total Security + 500 days | Page 376 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

optichoang

Rìu Vàng Đôi
@optichoang, bạn có lấy từ mình gởi key [Expiration Date: Sept 13, 2023] hiện vẫn còn tốt. Hãy dùng tiếp đừng bỏ, nếu cần thêm thì báo lại (nhớ ghi loại cần). Khi vào được mình sẽ gởi.!!!
Hiện giờ mình ko còn nhớ key đó để ở đâu , sorry bạn

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Kaspersky Total Security subscription to someone else's account
Đây là loại key dùng cho các phiên bản tên mới như Kaspersky Premium - Kaspersky Plus..., gặp loại key này mà có hạn dùng thì chịu chưa biết cách nào để dùng ké, nhưng loại key này mà là Unlimited subscription thì lại dùng ké vô tư. Chưa hiểu, cần thời gian tìm hiểu.!!!

LoiTran 123

Búa Đá
Đây là loại key dùng cho các phiên bản tên mới như Kaspersky Premium - Kaspersky Plus..., gặp loại key này mà có hạn dùng thì chịu chưa biết cách nào để dùng ké, nhưng loại key này mà là Unlimited subscription thì lại dùng ké vô tư. Chưa hiểu, cần thời gian tìm hiểu.!!!
Hi bác @vathinh
Key trước bác share cho mình, mình dùng lại hiện tại không active được nữa. Mong bác share lại cho mình 1 key KIS với ạ
Cảm ơn bác rất nhiều vì sự giúp đỡ này!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Hi bác @vathinh
Key trước bác share cho mình, mình dùng lại hiện tại không active được nữa. Mong bác share lại cho mình 1 key KIS với ạ
Cảm ơn bác rất nhiều vì sự giúp đỡ này!
Gởi bạn :

kissmyname

Rìu Sắt Đôi
Mình vẫn active bằng key kas bản cũ có ngày được nhưng lại báo lỗi loại key có auto renew. Vừa rồi cài lại win thì key auto renew lại add được