Kaspersky Total Security + 500 days | Page 373 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

quadensatgai

Rìu Sắt
argetina là sao vậy bác =.=
nghĩa là bác cần fake ip sang argentina để kích hoạt code này vì code này phân theo vùng, các nước khác cũng tương tự.
Còn việc fake như nào thì bác search trên mạng thôi. Có thể dùng VPN cũng được.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
chờ vận máy tiếp thôi nào :D
@quadensatgai, bạn đã lấy được từ mình gởi 3 keys, hiện tại 2 keys [Expiration Date: Jul 31, 2023] và [Expiration Date: Oct 03, 2023] vẫn tốt (lượt kích hoạt còn).
Tuy thời gian không nhiều lắm nhưng hãy dùng tiếp và tận dụng lượt còn khi cần re-íntall. Key đã tăng đều hằng năm và vẫn tốt nên đùng bỏ,!!!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
bạn còn key nào không mình xin 1 key, lại vừa bị cài lại máy xong.
Gởi bạn :

bác còn key

Kaspersky Total Security cho e xin key với ạ. e cảm ơn​

Gởi bạn :

Chỉ gởi key khoảng 1 năm đõ lại, mong 2 bạn tạm hài lòng.!!!

quadensatgai

Rìu Sắt
@quadensatgai, bạn đã lấy được từ mình gởi 3 keys, hiện tại 2 keys [Expiration Date: Jul 31, 2023] và [Expiration Date: Oct 03, 2023] vẫn tốt (lượt kích hoạt còn).
Tuy thời gian không nhiều lắm nhưng hãy dùng tiếp và tận dụng lượt còn khi cần re-íntall. Key đã tăng đều hằng năm và vẫn tốt nên đùng bỏ,!!!
cảm ơn bác. 2 key đó e vẫn đang xài cho 2 máy cá nhân ở nhà. máy này là máy công ty cấp nên cũng ít đụng tới key đó vì sợ quá lượt, sau này cài lại máy cá nhân không xài được.

Lang Thang

Rìu Chiến
Cảm ơn bác. Do quá bận việc nên cũng ít vào, khi vào thì gặp đâu xâu đó thôi. Bác có cần gì thì báo, key không thiếu-luôn có sẵn nên đừng ngại.Chào bác.!!!
Vẫn đang dùng 4 key cho 4 máy bác cho ngày xưa và vẫn chưa hết hạn. Khi nào hết em sẽ xin. (Nhà chẳng có gì ngoài mấy cái máy tính cùi bắp). 😁