Kaspersky Total Security + 500 days | Page 346 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mong bạn @vathinh cho mình xin 1 key kaspersky internet security hoặc 1 key kaspersky total security. Cảm ơn bạn rất nhiều.
@quabnv , không biét bạn đã lấy đươc key chưa? Cách đây gần 3 năm (11/2/20) bạn đã lấy được key gởi từ tôi, key đã tăng đều và vẫn tốt [Expiration Date: May 17, 2023].
Nếu đã bỏ-quên thì tìm lại dùng tiếp, đừng thấy key nhiều ngày hơn 1 chút mà bỏ. Hãy dùng đến ngày cuối và tận dụng những lượt còn khi cần re-install.
Hãy yên tâm.!!!

Sửa lần cuối:

quabnv

Búa Gỗ Đôi
@quabnv , không biét bạn đã lấy đươc key chưa? Cách đây gần 3 năm (11/2/20) bạn đã lấy được key gởi từ tôi, key đã tăng đều và vẫn tốt [Expiration Date: May 17, 2023].
Nếu đã bỏ-quên thì tìm lại dùng tiếp, đừng thấy key nhiều ngày hơn 1 chút mà bỏ. Hãy dùng đến ngày cuối và tận dụng những lượt còn khi cần re-install.
Hãy yên tâm.!!!
Cảm ơn bạn mình đã kiểm tra lại key và đã dùng được. Cảm ơn bạn đã hỗ trợ.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác @vathinh hay bác addad cho mình xin key kis cho mac lâu lâu dc ko? mình định dùng cho cả pc vs lap là 2 slot {big_smile}
@cbts96, cách đây hơn 1 năm (24/11/21) bạn đã lấy được key gởi từ tôi, key đã tăng đều và vẫn tốt [Expiration Date: Nov 08, 2023].
Nếu đã bỏ-quên thì tìm lại dùng tiếp, loại key này tôi cũng chỉ có 1 năm đỗ lại thôi. Hãy yên tâm.!!!