Kaspersky Total Security + 500 days | Page 344 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Xem phần đính kèm 41175
Kaspersky Total Security
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
bạn ơi cho mình xin một key KTS, mình nhập key nhưng toàn báo quá lượt, cảm ơn bạn

BaoTram300495

Búa Gỗ
Để làm gì vậy bạn, tôi đã gởi bạn key rồi nên hãy dùng và tận dụng những lượt còn khi cần re-install. Đừng thấy key nhiều ngày hơn 1 chút mà bỏ.!!!
Em không bỏ đâu anh ạ, em có 1 laptop và 1 pc mà thiếu 1 key pc nên muốn theo dõi diễn đàn để tìm key pc; hơn nữa cũng muốn tăng tương tác của thread. Cảm ơn a đã quan tâm và giúp đỡ ae trong diễn đàn tăng khả năng bảo vệ máy tính của mình hơn {beauty}

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em không bỏ đâu anh ạ, em có 1 laptop và 1 pc mà thiếu 1 key pc nên muốn theo dõi diễn đàn để tìm key pc; hơn nữa cũng muốn tăng tương tác của thread. Cảm ơn a đã quan tâm và giúp đỡ ae trong diễn đàn tăng khả năng bảo vệ máy tính của mình hơn {beauty}
Nên tìm đọc những bài viết liên quan đến cái cần, có lời động viên khích lệ họ thì sự tương tác sẽ cao.!!!

Gởi bạn :