Kaspersky Total Security + 500 days | Page 347 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Rất mong bác thông cảm. Em đã like hết các post của bác để so sánh key mà vẫn bị lọt key trùng.
Bạn ko cần like tất cả các post để xem key có trùng ko. 4rum có chức năng tìm kiếm (góc trên bên phải) trước khi post bạn đưa key vào đó tìm, nếu có người post trước thì thấy ngay (như trong ảnh tôi post minh họa bên trên đó)

cbts96

Jack Baker
@cbts96, cách đây hơn 1 năm (24/11/21) bạn đã lấy được key gởi từ tôi, key đã tăng đều và vẫn tốt [Expiration Date: Nov 08, 2023].
Nếu đã bỏ-quên thì tìm lại dùng tiếp, loại key này tôi cũng chỉ có 1 năm đỗ lại thôi. Hãy yên tâm.!!!
nó tự gia hạn hả bác? Có xài mãi dc ko bác?

@quabnv , không biét bạn đã lấy đươc key chưa? Cách đây gần 3 năm (11/2/20) bạn đã lấy được key gởi từ tôi, key đã tăng đều và vẫn tốt [Expiration Date: May 17, 2023].
Nếu đã bỏ-quên thì tìm lại dùng tiếp, đừng thấy key nhiều ngày hơn 1 chút mà bỏ. Hãy dùng đến ngày cuối và tận dụng những lượt còn khi cần re-install.
Hãy yên tâm.!!!
@vathinh. Hình như cách đây gần 3 năm mình cũng có lấy key của bạn. Hiện tại key đó được dùng cho máy của em gái mình. Cứ hết năm là được gia hạn. Cảm ơn bạn đã chia sẻ key đó cho mình và em gái mình.
Bạn cho mình hỏi là nếu cài lại Windows máy em gái mình thì phục hồi key đó như thế nào?
Mình có lưu key ở my kaspersky.
Mình có thử cài lại cho máy mình bằng key đó nhưng chưa được vì báo hết lượt. Giờ mình đang kiếm loại key như key đó mà tìm chưa ra. Bạn có thì gửi cho mình xin 1 key nếu được. Mình đang dùng Total còn 8 ngày nữa là hết hạn. Cám ơn bạn trước.