Phần mềm khác - İTools v4.4.5.6 Full - Quản lý dữ liệu trên iOS | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
iTools cho Windows tải xuống là một công cụ đơn giản và mạnh mẽ dành cho người dùng iPad, iPhone, iPod touch. Nó là 100% phần mềm miễn phí và màu xanh lá cây, thậm chí không cần phải cài đặt vào máy tính của bạn, nó không có quảng cáo hoặc bổ sung trong đó. iTools mạnh mẽ, có thể dễ dàng quản lý media, iBooks, hình ảnh và các tập tin khác trong iDevices của bạn; nó có thể giúp cài đặt, gỡ cài đặt và sao lưu các ứng dụng của bạn; nó cũng có thể sao lưu và khôi phục các thư mục của bạn. iTools có thể giúp bạn quản lý các tập tin của bạn trong iDevices như cửa sổ. Tải xuống iTools Cài đặt trình cài đặt ngoại tuyến!

iTools và các tính năng và điểm nổi bật:

Giao diện chi tiết

Giao diện chi tiết iTools tương tự như giao diện đầu tiên của iTunes. Nhưng một chút thông tin và nâng cao mà iTunes. Màn hình này hiển thị Loại, Số sê-ri, Trạng thái Jailbrokes của iPhone, Vùng, Chi tiết bảo hành, Trạng thái kích hoạt, Chi tiết bộ nhớ và chi tiết Tuổi thọ pin. Nó cũng cung cấp cho bạn một nút để bật WiFi.

Các ứng dụng

Màn hình ứng dụng cung cấp cho bạn tất cả các tiện ích để Cài đặt, Gỡ cài đặt và duyệt qua vùng Ứng dụng của bộ nhớ điện thoại qua iTools. Tab cập nhật của đầu cửa sổ iTools hiển thị các thông báo yêu cầu cập nhật. Một tab khác để tải lên / tải xuống tài liệu được chỉ định cho một ứng dụng cụ thể. Ví dụ Trình phát phương tiện, trình đọc tài liệu, v.v.

Trình quản lý phương tiện

Phần phương tiện truyền thông hiển thị tất cả các tệp phương tiện trên iPhone của bạn dưới các danh mục Nhạc chuông, Video, Podcast, iTunes U, chương trình truyền hình, Bản ghi âm nhạc và giọng nói. Bạn có thể Thêm tệp phương tiện vào iPhone hoặc tải chúng xuống PC. Cũng cung cấp cho bạn các tiện ích để xóa, phát và đặt làm nhạc chuông. Trình quản lý danh sách phát cũng được bao gồm trong phần này.

Phần ảnh, iBooks

Các khu vực ảnh và iBooks cho phép bạn truy cập các tệp Ảnh và tệp iBook trên thiết bị Apple và quản lý chúng.

Thông tin

Đây là một cơ sở tuyệt vời. Bạn có thể xem sổ liên lạc iPhone, Ghi âm cuộc gọi và Tin nhắn từ iTools. Cũng gửi tin nhắn văn bản từ PC qua iTools. Quản lý danh bạ và nhiều tính năng khác. Tải xuống iTools Cài đặt trình cài đặt ngoại tuyến!

Quản lý máy tính để bàn

Kéo và sắp xếp các biểu tượng thông qua iTools. Cũng giống như tùy chọn máy tính để bàn iTunes.

Trình duyệt hệ thống tệp

Cho phép bạn duyệt qua hệ thống tệp của iPhone hoặc iPad qua iTools.

Giao diện chi tiết nâng cao

Bao gồm các tính năng để dọn dẹp Hệ thống, Khởi động lại, Tắt máy, Nhật ký lỗi, Nhật ký sự cố và nhiều tính năng khác.

Download İTools v4.4.5.6 Full - Quản lý dữ liệu trên iOS

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

nguoikhach

Búa Gỗ
Bạn ơi cho mình hỏi chút là sao mình cài và tự kích hoạt lần đầu thì được. Nhưng các lần sau mở lên nó lại bắt kích hoạt nhỉ. Dù mình không nhấn vào bất cứ Update nào.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi cho mình hỏi chút là sao mình cài và tự kích hoạt lần đầu thì được. Nhưng các lần sau mở lên nó lại bắt kích hoạt nhỉ. Dù mình không nhấn vào bất cứ Update nào.

Bạn block firewall phần mềm chưa? Với lại hiện tại có bản mới hơn bạn dùng bản mới hơn xem sao nhé :)
Văn bản ẩn cho người dùng: nguoikhach

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)

nguoikhach

Búa Gỗ
Bạn block firewall phần mềm chưa? Với lại hiện tại có bản mới hơn bạn dùng bản mới hơn xem sao nhé :)
No quote
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! :)
Bạn ơi cho mình hỏi thêm 1 chút về việc block firewall của phần mềm như thế nào với nhé. Mình chưa rành cái này lắm. Nó không có mục setting để chọn " never update" @@

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn ơi cho mình hỏi thêm 1 chút về việc block firewall của phần mềm như thế nào với nhé. Mình chưa rành cái này lắm. Nó không có mục setting để chọn " never update" @@

Cách block firewall thì có khá nhiều kiểu, tuy nhiên bạn nói mình sực nhớ đến một phần mềm kết hợp tất cả vào trong menu chuột phải (trong đó có tính năng block firewall), bạn có thể vào topic bên dưới tải tool này về (rất nhẹ và Việt hóa) để sử dụng, còn cách chặn tường lửa sau khi tích hợp vào xong bạn chuột phải vào file .exe của phần mềm rồi chọn Chặn bằng tường lửa là ok :D

nguoikhach

Búa Gỗ
Cách block firewall thì có khá nhiều kiểu, tuy nhiên bạn nói mình sực nhớ đến một phần mềm kết hợp tất cả vào trong menu chuột phải (trong đó có tính năng block firewall), bạn có thể vào topic bên dưới tải tool này về (rất nhẹ và Việt hóa) để sử dụng, còn cách chặn tường lửa sau khi tích hợp vào xong bạn chuột phải vào file .exe của phần mềm rồi chọn Chặn bằng tường lửa là ok :D
Cám ơn bạn. Mình tìm trên mạng thì họ hướng dẫn chặn qua Microsoft Defender Firewall. Minh đang thử dùng xem có OK ko. Phiên bản Itools bên trên các bạn có thể xem xét lại khi dùng nhé. Mình dùng nó đang hơi nặng máy và đã gây màn hình xanh rồi. @@

Hamano Kaito

Moderator
Không cần block hosts gì hết. Sử dụng fix bên dưới là OK
iTools for Windows(v4.4.5.6)
  1. Để cập nhật driver vui lòng chạy chế độ trial.
  2. Copy loader vào thư mục của soft chạy với chế độ quản trị viên để loader có hiệu lực
  3. Tạo lối tắt loader ra ngoài desktop và chỉ chạy bằng loader để sử dụng full tính năng
  4. Để cập nhật driver vui lòng đọc lại mục 1
Link |

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn bạn. Mình tìm trên mạng thì họ hướng dẫn chặn qua Microsoft Defender Firewall. Minh đang thử dùng xem có OK ko. Phiên bản Itools bên trên các bạn có thể xem xét lại khi dùng nhé. Mình dùng nó đang hơi nặng máy và đã gây màn hình xanh rồi. @@

Vậy bạn dùng bản của mod Hamano Kaito post ngay bên dưới xem, mình cũng sẽ update bản mới vào #1 của topic.

nguoikhach

Búa Gỗ
Không cần block hosts gì hết. Sử dụng fix bên dưới là OK
iTools for Windows(v4.4.5.6)
  1. Để cập nhật driver vui lòng chạy chế độ trial.
  2. Copy loader vào thư mục của soft chạy với chế độ quản trị viên để loader có hiệu lực
  3. Tạo lối tắt loader ra ngoài desktop và chỉ chạy bằng loader để sử dụng full tính năng
  4. Để cập nhật driver vui lòng đọc lại mục 1
Link |
No quote
Cám ơn Mod, mình cũng đang chạy theo kiểu này. Để mình test thêm 1 thời gian xem thế nào nhé. Nhưng có vẻ là nó vẫn có lỗi gì đó vì khi mình chạy nó kéo cả máy đơ theo, dù chỉ đang bật chrome với vài tab và bật Task Manager để kiểm tra vì máy bị lag.

Hamano Kaito

Moderator
Cám ơn Mod, mình cũng đang chạy theo kiểu này. Để mình test thêm 1 thời gian xem thế nào nhé. Nhưng có vẻ là nó vẫn có lỗi gì đó vì khi mình chạy nó kéo cả máy đơ theo, dù chỉ đang bật chrome với vài tab và bật Task Manager để kiểm tra vì máy bị lag.

Bạn kiểm tra lại Win của bạn nha, chứ mình test ok và ko bị gì hết cả ! Chỉ test trên máy ảo thôi còn máy thật thì ko có cài soft này
Mình đoán khả năng cao là xung đột driver của soft này đấy.

nguoikhach

Búa Gỗ
Bạn kiểm tra lại Win của bạn nha, chứ mình test ok và ko bị gì hết cả ! Chỉ test trên máy ảo thôi còn máy thật thì ko có cài soft này
Mình đoán khả năng cao là xung đột driver của soft này đấy.
Win mình mới cài lại theo bản cài qua USB từ trang chủ của Microsoft, update đầy đủ mà. Để mình test thêm 1 thời gian xem sao. Có lỗi gì sẽ phản hồi cho cá bạn.