Hướng dẫn và Thảo luận - Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết

hungnth

Rìu Vàng Đôi
Cho mình vào nhóm với, sáng nay IDM máy mình nó trở chứng rồi

dtapro

Gà con
Bạn nói ở #156 mục thứ 3 sao biết k phải lập trình viên =]]] <= nếu bạn là lập trình viên thì mình đoán mấy cái này bạn dư sức tự tạo cho chính mình. Và cái quan trọng là bạn đã có tham khảo ở sếp idmtrialreset luôn rồi cho nên bạn cũng hiểu được phần nào.
Cái ý mình ghi ai cũng biết tức là FIX đấy (chứ ko phải là dòng lệnh đó vì ghi thẳng ra là fix hoặc hack thì ko hay cho lắm)
------------
Vậy là bạn đủ TAY TO để tạo nên sự tích (lịch sử) cho riêng mình rồi. Vậy ! theo mình đoán, bạn ko cần vào động bàn tơ của mình đâu (mình dân tay mơ, ai nào dám múa "chảo" qua người có TAY TO)
giờ cũng chẳng rảnh đâu mà làm 3 cái này, mình lướt qua fb thì thấy link nên vô thôi. Giờ ko có thời gian nên toàn dùng cái có sẵn của nga nên chẳng thấy fake hay gì.

hunterx86

Búa Đá
Làm cách nào để tôi đăng nhập vào hộp inbox ?

Tôi sở hữu 106 Reaction nha

Có ai giúp tôi không?

vtnhan98

Búa Đá
Mấy bạn cho hỏi, mình là mem mới, mình vào đây là muốn tải (cái mà ai cx biết) về của bạn chủ topic đăng bài, mình thử nhiều bản trên mạng như bị báo fake hoặc là quét pm có dính virus, tuy nhiên mình ko thấy link đâu và cũng ko biết làm sao để vào Inbox như chủ toppic ns, bạn ấy bảo là phải có 45 Reaction , mà mình cx ko biết nó là gì và làm sao để có được, mình thật sự mấy nay đau đầu với thằng idm này lắm, mong các bạn giúp đỡ

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Mấy bạn cho hỏi, mình là mem mới, mình vào đây là muốn tải (cái mà ai cx biết) về của bạn chủ topic đăng bài, mình thử nhiều bản trên mạng như bị báo fake hoặc là quét pm có dính virus, tuy nhiên mình ko thấy link đâu và cũng ko biết làm sao để vào Inbox như chủ toppic ns, bạn ấy bảo là phải có 45 Reaction , mà mình cx ko biết nó là gì và làm sao để có được, mình thật sự mấy nay đau đầu với thằng idm này lắm, mong các bạn giúp đỡ
Là vào nhóm tải cách fix ấy bạn, khi nào bạn đủ Reaction rồi thì quay lại vào nhóm cũng ko muộn

Bạn muốn đạt 45 Reaction (nói là Like cho dễ hiểu), là bạn có gì hay cứ chia sẻ lên diễn đàn nhé, hoặc bạn đi bình luận giúp đỡ các bạn khác với những gì mình biết, sẽ mau lên lắm.

Hiện tại thì cũng có các Topic khác hỗ trợ về bản IDM 6.37 Build 10 này, bạn tham khảo thử:

vtnhan98

Búa Đá
Là vào nhóm tải cách fix ấy bạn, khi nào bạn đủ Reaction rồi thì quay lại vào nhóm cũng ko muộn

Bạn muốn đạt 45 Reaction (nói là Like cho dễ hiểu), là bạn có gì hay cứ chia sẻ lên diễn đàn nhé, hoặc bạn đi bình luận giúp đỡ các bạn khác với những gì mình biết, sẽ mau lên lắm.

Hiện tại thì cũng có các Topic khác hỗ trợ về bản IDM 6.37 Build 10 này, bạn tham khảo thử:

cảm ơn bạn đã giúp, mình mới vào diễn đàn nên không rành lắm

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Mình tạm thời khóa Inbox 1 thời gian. Do có 1 số việc nên khóa lại, cho nên việc nhận Inbox vào Vùng Kính sẽ tạm hoãn lại nha các bạn. Khi nào xong mình sẽ mở ra và Inbox các bạn đã đạt yêu cầu vào
may quá đã lọt vào vùng kính :D

vinh9911176

Búa Đá
Chào các bác,

trước đây cũng lâu rồi bên vn-zoom.com thấy có 1 team chuyên dịch ngược, chắc giờ các bác đang ở đây :)

chuyện là gần đây anh idm dở chứng quá, nên load thử vào thì dính cái entry point, lâu lắm rồi mình không dùng lại trước nhớ bypass cái này cũng dễ, nhờ các bác cho 1 vài từ khóa để mình tìm, cảm ơn.

Hamano Kaito

Moderator
Chào các bác,

trước đây cũng lâu rồi bên vn-zoom.com thấy có 1 team chuyên dịch ngược, chắc giờ các bác đang ở đây :)

chuyện là gần đây anh idm dở chứng quá, nên load thử vào thì dính cái entry point, lâu lắm rồi mình không dùng lại trước nhớ bypass cái này cũng dễ, nhờ các bác cho 1 vài từ khóa để mình tìm, cảm ơn.

Mình ko phải là Crac-ker và cũng ko phải là Hacke-r. Chỉ là chút ít kiến thức mon men để làm fix chai thôi, ko dám nhận là mình này nọ.
Bạn có thể track hex hoặc dùng fix từ các team khác. Mình ko dám đảm nhận công việc "CAO CẢ" này {lay}, xin lỗi bạn nhiều vì ko giúp được !

Hamano Kaito

Moderator
IDM Version 6.37 Build 11 Final Release is available (Apr/26/2020)

What's new in version 6.37 Build 11?

- Resolved browser integration compatibility problems with some configurations of
Windows 7 computers, e.g. the disappearance of video download panel,
or "0x80004002" error when taking over a download

Dịch tạm:
Giải quyết các vấn đề tương thích khi tích hợp trên trình duyệt với mộ số cấu hình của Windows 7
VD: Bảng điều khiển tải video xuống bị biến mất hoặc lỗi "0x80004002" khi tải

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cập nhật 30/4/2020 - 9h8':

+ Cập nhật phiên bản 6.37 build 12 (Tonec FZE phát hành 30/4/2020, lúc 4h30, giờ VN)

Mình đã build bản mới, IDM 6.37 build 12, mời a.c.e
Bạn đừng phá đám topic người khác , họ vào topic của bạn cmt xỉa đến chỗ khác thì có lẽ bạn ko vui
Làm việc gì cũng suy nghĩ cặn kẻ 1 chút