Hướng dẫn và Thảo luận - Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết

Hamano Kaito

Moderator
Lên nào A/C/E ơi...........

------------
Hồi hôm qua vào dịch vụ của Google thấy IDM tự bắt 1 file .BIN là nghi rồi.
Giờ vào thấy có Update mới ghi fix lỗi từ Google tự tải tệp .BIN (Ôi linh cảm | giác quan thứ 6 là đây)

Sửa lần cuối:

DUBID

Búa Gỗ
Lên nào A/C/E ơi...........

Xem phần đính kèm 14566
------------
Hồi hôm qua vào dịch vụ của Google thấy IDM tự bắt 1 file .BIN là nghi rồi.
Giờ vào thấy có Update mới ghi fix lỗi từ Google tự tải tệp .BIN (Ôi linh cảm | giác quan thứ 6 là đây)
Mod lên thì e cũng lên {big_smile} vẫn cái "fix" đấy, vẫn chưa thấy thông báo gì {big_smile}
à bên Registration nó sửa thành như này nữa {big_smile}

Lang Thang

Rìu Chiến
Máy em bị lỗi này: Máy có 4 tài khoản: 01 tài khoản quản trị (Của em) ; 01 tài khoản ngưòi lớn ; 02 tài khoản trẻ em; Em dùng lệnh từ CMD (tets2 từ tài khoản quản trị _Chọn mục DK). Kết quả IDM từ tài khoản của em (quản trị) và 02 tài khoản trẻ em đều ok, riêng tài khoản người lớn cứ bị lỗi (báo đăng ký ..... giả mạo và hiện bảng đăng ký) Khi em dùng CMD từ tài khoản người lớn kia thì bắt buộc dùng quyền TK quản trị mới dc (Em phải nhập MK tài khoản của em). Nhưng vẫn bị báo .... giả mạo ở tài khoản này???? Em làm mãi không đc đành chép đè file IDM 636 biuld7 làm bằng HxD vào.

Sửa lần cuối:

vozer2020

Gà con
Bạn bạn bạn...............gì đó ơi ! @vozer2020 <= có mún.............n vào vùng kính của mình hem...........m !?
Ở nơi đó nó khá là ly kỳ và kỳ thú.....Tuy là nick Gà nhưng ko sao (có công thì có thưởng)
-------------
Vùng kính của mình nhiều bạn vào quá, khá là chật chội {rofl}{rofl}{rofl}
Vùng đã kín chưa ạ, mình vào với :p

Vu Hao

Rìu Vàng
Thành thật xin lỗi bác chủ thơt, do mình không đủ điều kiện để gia nhập vào vùng kín nên muốn xin bác chia sẻ file fix idm (.cmd) hay cách tạo ra file ấy được không? Cám ơn bác rất nhiều.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Máy em bị lỗi này: Máy có 4 tài khoản: 01 tài khoản quản trị (Của em) ; 01 tài khoản ngưòi lớn ; 02 tài khoản trẻ em; Em dùng lệnh từ CMD (tets2 từ tài khoản quản trị _Chọn mục DK). Kết quả IDM từ tài khoản của em (quản trị) và 02 tài khoản trẻ em đều ok, riêng tài khoản người lớn cứ bị lỗi (báo đăng ký ..... giả mạo và hiện bảng đăng ký) Khi em dùng CMD từ tài khoản người lớn kia thì bắt buộc dùng quyền TK quản trị mới dc (Em phải nhập MK tài khoản của em). Nhưng vẫn bị báo .... giả mạo ở tài khoản này???? Em làm mãi không đc đành chép đè file IDM 636 biuld7 làm bằng HxD vào.
Xem phần đính kèm 15151

Hôm qua bác cũng thử tạo thêm 2 users: 1 và 2 trên một bản Win, kết quả giống như cháu nói, không thành công cho user 1, vậy là bác không test nữa xóa luôn cho nhẹ máy, lỗi nó báo không thấy file ProcessExplorer trên desktop, bác có vào bản Win khác chép nó trên desktop, chạy thì không báo lỗi đó nữa nhưng IDM vẫn là Unregistered version. Cháu may mắn có được 3 tài khoản, bên máy bác chỉ có Admin acc và Local acc tạo từ khi bắt đầu thôi cháu.

Hamano Kaito

Moderator
@Hoang Duch2 & @Lang Thang | Theo như nhưng những gì mình (cháu) đoán thì bạn (bác) hãy làm như sau.
1/ Khi tạo tài khoản giới hạn Users thì lúc trước khi add fix hãy cho nó vào nhóm Admin trước.
2/ Sau khi Cho vào nhóm Admin thì chạy fix.
3/ Sau khi fix xong thì xóa nhóm Admin đó đi, chỉ để mỗi nhóm người dùng là được.

P/s: Chỉ có cách đó mới làm được thôi, chứ dùng TK Admin add vào lệnh ko được đâu ! Vì mình (cháu) làm biếng test lắm. {tongue}