Công cụ Internet - Internet Download Manager 6.32 build 5 full - Ứng dụng hỗ trợ download file hiệu quả! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Internet Download Manager 6.32 build 5 full - Ứng dụng hỗ trợ download file hiệu quả!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
được nhưng mình để ngyên tên tác giả làm cái file reg. ai đó cũng có công mà
Tôi cũng thấy có người share họ chỉ cho cái ten là admin .
Nhưng cũng có soft là tên của người chủ cái key vì họ có email xác nhận với trang chủ của software
Bắt buộc phải dùng name cùng với key thì mới kích hoạt được .
Comment này chỉ là phân tích thôi chứ ko phải nói xấu tác giả , vì ai cũng phải đóng dấu bản quyền của mình

panwenfu

Rìu Chiến
Tôi cũng thấy có người share họ chỉ cho cái ten là admin .
Nhưng cũng có soft là tên của người chủ cái key vì họ có email xác nhận với trang chủ của software
Bắt buộc phải dùng name cùng với key thì mới kích hoạt được .
Comment này chỉ là phân tích thôi chứ ko phải nói xấu tác giả , vì ai cũng phải đóng dấu bản quyền của mình
Bác có thể dùng cái của em.Không cá nhân,thay đổi dễ dàng>khi nào có bản IDM edit Hex mới chỉ cần copy đè vào file cũ rồi chạy file.cmd/Done

Văn bản ẩn cho người dùng: @sec0

lap009

Búa Đá
Bác có thể dùng cái của em.Không cá nhân,thay đổi dễ dàng>khi nào có bản IDM edit Hex mới chỉ cần copy đè vào file cũ rồi chạy file.cmd/Done

Không có trích dẫn
dùng cách nào cũng hay cả! mình thấy cách này đơn giản nên chia sẻ thôi