Chia sẻ - Ielts speaking mock test and practice - Ứng dụng giúp ích cho ai đang luyện thi ielts speaking | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Ielts speaking mock test and practice - Ứng dụng giúp ích cho ai đang luyện thi ielts speaking

sword009

Gà con
Nói là kỹ năng khó nhất để người học tiếng Anh cải thiện vì bạn cần tìm một người có thể sửa lỗi và cho bạn biết cách cải thiện. Sẽ thật tuyệt nếu mỗi người học tiếng Anh có người bản ngữ riêng để thực hành, nhưng điều đó sẽ không xảy ra! Cho nên bạn cần phải là giáo viên của riêng bạn. Bạn cần phải sửa chữa sai lầm của chính bạn.

Chia sẽ các bạn phần mềm Ielts speaking mock test and practice có thể làm bài thi ielts trên ứng dụng gần giống với buổi thi thực tế ( 3️⃣ parts thi 1️⃣5️⃣ phút) đến 8️⃣9️⃣%.
dHPRIC_ZFrLuPST4mM17DbjC7eDPio5xLj73BgkZjmpCtA9n2X1OFclNNmvjRsPOUMw=w2884-h5761-rw

Chức năng:
App sẽ thực hành buổi thi như ngày thi thực tế vậy (Các bạn nhớ chuẩn bị trước giấy và viết trước cho part 2 nha).
Phần mềm sẽ ghi âm lại toàn bộ buổi thi kể cả examiner và bạn (các bạn có thể share lên FB để lắng nghe mọi người góp ý hay gửi cho giáo viên để nhận xét).
Mình sẽ cố gắng luôn tìm kiếm và cập nhật những câu hỏi và gợi ý mới nhất về kỳ thi speaking ielts theo mỗi quý để các bạn ít bị khớp nhất.

✍ Một tip nhỏ cho các bạn thi speaking đó là hãy nói thật nhiều ️ và nghe lại các bản records thật nhiều cho đến khi các bạn cảm thấy thoải mái và tự tin với bản record đó, đơn giản là nếu mình nghe mà không gượng với chính mình thì người trò chuyện với bạn cũng sẽ nghĩ vậy.

-----------------------------------------------

Link tải:
View hidden content is available for registered users!