Công cụ Internet - IDM Activation Script 0.7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet IDM Activation Script 0.7

LivelCarla

Rìu Chiến Vàng
IDM Activation Script 0.7

Download Internet Download Manager
IDM Activation Script 0.7:

Kịch bản kích hoạt IDM mới
Phương pháp 1: PowerShell (được khuyến nghị)
Nhấp chuột phải vào menu Bắt đầu của Windows và chọn PowerShell hoặc Terminal (không phải CMD).
Sao chép và dán đoạn mã sau rồi nhấn enter
Bạn sẽ thấy các tùy chọn kích hoạt, hãy làm theo hướng dẫn trên màn hình.
Đó là tất cả

Sửa lần cuối:

namvungonline

Rìu Sắt Đôi
Bản Việt hoá thấy trên facebook từ hôm qua, mà họ để link kiếm tiền. Mình còn giữ bản gốc của tool đã tải trước rồi.

namvungonline

Rìu Sắt Đôi
Lấy của người khác rồi thay đổi lại. Chèn link kiếm tiền đúng là thứ vô liêm sỉ, hi vọng DEV IDM fix cmn cách này đi cho khỏi xài chùa nữa {nosebleed}
Làm vậy mất thời gian nên mình không thích, dùng bản gốc thích hơn. Direct download link luôn

Hamano Kaito

Moderator
Làm vậy mất thời gian nên mình không thích, dùng bản gốc thích hơn. Direct download link luôn
Thì ý trên của mình là sỉ và vả vào mặt thằng/con thay đổi source gốc còn chèn link kiếm tiền ấy bạn. Hi :p
---
Cách này là từ ông IDMTRIALRESET. Ông ấy chắc nằm trong nhóm J2TEAM
Trước khi mình đào mỏ cách này thì ông ấy có ghi mập mờ cách hack IDM xài mãi mãi.
Phải mãi về sau mới ra tools và source gốc. Sau này mình mài mò source của ổng mới biết được cách hack
--
Sau mình chạy qua nsane thảo luận thì có 1 sếp DEV viết lệnh tìm các khóa rỗng. Mình lấy cái lệnh đó + thêm lệnh của mò chèn vào là thành block khóa rỗng. Tiếp đến là xanax (cracker) vào viết lệnh cmd khóa reg idm luôn
Nhưng đang thảo luận ngon trớn thì chủ TOPIC bị Admin nắm đầu {bye}, bắt đầu từ đây tách sạch ra hết !! Bỏ 4rum nhảm shi.t đó đi sạch hết (IDM Tweak Assistant ra đời từ đây)
Nhưng trước đó thì cách fix cmd từ xanax đã bị DEV fix 1 cách nhanh chóng. Mình mò mãi mới tìm ra cách mới và hợp tác với 1 sếp DEV làm patch và bị bung patch soi mói từ WindowsAddict và các người cùng fix thảo luận và cho ra bản fix như hôm nay
--
Giờ source gốc bằng lệnh CMD nguyên thủy thì chỉ có lệnh mình tích góp là còn thôi. Các fix block reg đa số điều thông qua lệnh thứ 3 như powershell hoặc autoit hết

P/s: Cái fix block reg này bắt nguồn từ VN của mình. Nhưng vòng vo mãi cũng về VN {rofl}

Hamano Kaito

Moderator
Trước kia tôi cũng có ý nghĩ như bạn , nhưng giờ thì khác đi 1 chút MACKENO , bất cứ thứ gì cũng ko thể thoát luật cân bằng
Ngồi vắt óc ra suy nghĩ sau đó thực hiện được. Cảm giác nó sướng lắm bác, mình làm hoài à bác
Nhưng cũng từ cái sướng đó bị lấy đi bực lắm bác ơi...
Lúc trước rãnh ngồi hack soft suốt mà nó thành như vầy nè bác. Số lượng cặp là soft mình hack được đấy {rofl}
Cộng hết tất cả lại cũng kha khá tiền à nha !

P/s: Nói giỡn thôi đừng tin nha bác ! {bye}

thanhnguyenit

Rìu Sắt
Thì ý trên của mình là sỉ và vả vào mặt thằng/con thay đổi source gốc còn chèn link kiếm tiền ấy bạn. Hi :p
---
Cách này là từ ông IDMTRIALRESET. Ông ấy chắc nằm trong nhóm J2TEAM
Trước khi mình đào mỏ cách này thì ông ấy có ghi mập mờ cách hack IDM xài mãi mãi.
Phải mãi về sau mới ra tools và source gốc. Sau này mình mài mò source của ổng mới biết được cách hack
--
Sau mình chạy qua nsane thảo luận thì có 1 sếp DEV viết lệnh tìm các khóa rỗng. Mình lấy cái lệnh đó + thêm lệnh của mò chèn vào là thành block khóa rỗng. Tiếp đến là xanax (cracker) vào viết lệnh cmd khóa reg idm luôn
Nhưng đang thảo luận ngon trớn thì chủ TOPIC bị Admin nắm đầu {bye}, bắt đầu từ đây tách sạch ra hết !! Bỏ 4rum nhảm shi.t đó đi sạch hết (IDM Tweak Assistant ra đời từ đây)
Nhưng trước đó thì cách fix cmd từ xanax đã bị DEV fix 1 cách nhanh chóng. Mình mò mãi mới tìm ra cách mới và hợp tác với 1 sếp DEV làm patch và bị bung patch soi mói từ WindowsAddict và các người cùng fix thảo luận và cho ra bản fix như hôm nay
--
Giờ source gốc bằng lệnh CMD nguyên thủy thì chỉ có lệnh mình tích góp là còn thôi. Các fix block reg đa số điều thông qua lệnh thứ 3 như powershell hoặc autoit hết

P/s: Cái fix block reg này bắt nguồn từ VN của mình. Nhưng vòng vo mãi cũng về VN {rofl}
Đầu đà của diễn đàn lun. <3

nam470

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Hy vọng nó hoạt động được như công cụ Scrip active win 10 và Office