Hướng dẫn + Link Tải Phần Mềm Mô Phỏng 120 Tình Huống Giao Thông 2.0.0 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn + Link Tải Phần Mềm Mô Phỏng 120 Tình Huống Giao Thông 2.0.0

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Thôi thì cũng cảm ơn thớt đã tạo điều kiện cho mình 3 tuần nữa thi lại cái nì. đợt trước thi fail hết mấy câu trên cao tốc, mí chiếc xe chạy ngược và con bò trên cao tốc. 32/50
mình học ở Thành Công HVT, thi ở sân Hiệp Phát, kinh nghiệm của mình là thà 4đ còn hơn bấm sớm mà 0đ. Mình nhớ có mấy tình huống ở cao tốc có xe ở sau vượt, rẽ trái phải, né chỗ thi công thì mình canh ở dưới đường có mấy cái vệt rác,... Thôi thi mỗi người một cách, chúc bạn thi đậu.

trungvlth

Búa Gỗ Đôi
Thi xong năm ngoái nhưng vẫn còn trong máy lâu lâu rôi ra nghịch. Giờ mình nghe nói có sửa đổi rồi thì phải.

LUANNA1

Búa Gỗ
cái này m học tới câu 80 rồi, còn 40 câu nữa, phần mềm hơi lác, ko dc ngon lắm 🥴

Trong Le

Rìu Vàng
Bạn xài tạm link Onedrive, mình đang upload lại Google drive.
Hoặc bạn đăng nhập tài khoản google vào vẫn tải được nhé.
để mình tải lại, chứ có đăng nhập rồi, tạo luôn bản sao mà vẫn không tải được.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Bạn nào có phần mềm luyện thi lý thuyết B2, năm 2024 chạy trên PC không cho mình xin với.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT