Hướng dẫn - Hướng dẫn H a c k max băng thông 4G Mobifone khi hết DATA tốc độ cao | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Hướng dẫn H a c k max băng thông 4G Mobifone khi hết DATA tốc độ cao

adapham86

Rìu Sắt Đôi
Nếu đăng ký gói 4G của các nhà mạng, khi hết DATA, băng thông tốc độ cao nhưng vẫn còn thời gian sử dụng gói 4G. Nhà mạng họ sẽ bóp băng thông chỉ cho truy cập mạng internet với tốc độ cơ bản rất chậm.

Trước đây Mobiphone họ fix khiến nhiều cách h a c k băng thông không dùng được. Lượt lờ thấy hôm nay cách này hiện đã dùng lại được theo cách dưới đây.

View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Nghiadun

Búa Đá
Các bạn nào chưa thử thì thử đi nhé, sim vina 0d dùng cách này vào mạng được nhé, đừng vội ném ghạch chủ thớt, mình biết cái này hơn 3 tháng nhưng mình dùng V90 viettel nên ,không quan tâm lắm

adapham86

Rìu Sắt Đôi
Bài viết Rác - Đảm bào tỉ lệ thành công 0% mà có thể mất thông tin người dùng !
Vote Close Topic !

{EMO_077}{EMO_077}{EMO_077}{EMO_077}{EMO_077}
Nên kiểm tra rồi trước khi nói nhé.
Spam like quá ghê ! Mình yêu cầu Mod xem xét vụ này {smoke}
Mình không cần like đâu. Phần mềm này dành cho người chuyên nghiệp . Nên phân tích kỹ trước khi phán xét

VoDanhPhD

Rìu Chiến
bạn thử đi nhé hãy bình luận, cái này mình dùng 3 tháng nay cho mạng vina rồi nhé :)
Nên kiểm tra rồi trước khi nói nhé.

Mình không cần like đâu. Phần mềm này dành cho người chuyên nghiệp . Nên phân tích kỹ trước khi phán xét

Vậy là áp dụng thành công ha ! Chết mình "tay nhanh hơn não" ! Haizzz....
Còn AE nào thành công hoặc check thử rồi thì hãy comment cho mọi người học hỏi cái !
Mình chưa thử thật ae ạ !

{EMO_030}