Chia sẻ - Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft

VnmaX

Rìu Bạc
Sẽ không có tự gia hạn key. Đây là bản dùng thử 90 ngày nhé

meebo

Rìu Vàng Đôi
Cái này khi dk số dt thì dk số của viettell hay vina nó sẽ gởi code về rất nhanh, gần như ngay lập tức, còn số mobi hình như đang bị gì đó nên ko nhận dc code của microsoft gởi về.
Mình mobi và không có mã nào gửi cho mình thật.
Mobi quả đúng là nhà mạng phế nhất mình từng dùng :D

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình mobi và không có mã nào gửi cho mình thật.
Mobi quả đúng là nhà mạng phế nhất mình từng dùng :D
Hi chỉ có cái này à, chứ log vô TK MS nó vẫn nhận code bình thường mà bác, mình đó giờ toàn dùng mobi, đợt đó làm phải nhập sdt của ông ba, sau đó log vô admin đổi lại sdt đó bác 😅

meebo

Rìu Vàng Đôi
Hi chỉ có cái này à, chứ log vô TK MS nó vẫn nhận code bình thường mà bác, mình đó giờ toàn dùng mobi, đợt đó làm phải nhập sdt của ông ba, sau đó log vô admin đổi lại sdt đó bác 😅
Ồ cảm ơn bác.
Vậy là chương trình này nó ghét mạng mobi, đầu vào không nhận mobi, còn khi qua vòng gởi xe thì cho đổi.
{beauty}

meebo

Rìu Vàng Đôi
Chán nhỉ mình có mỗi sim mobi
Ra nhờ ông xe ôm ổng cho mượn sim kích 1 cái rồi vô đổi lại thôi, kích thì mobi bị chặn còn sau khi kích xong đổi số lại nó không bắt buộc xác thực gì. Còn ông xe ôm: thích thì ổng vòi tiền, ổng không thích thì ổng cho mượn.
Tôi phải làm như thế mới kích được. 😔

vnsotara

Búa Đá Đôi
thêm 1 xác thực vụ mobi-vina: ban đầu mình dùng mobi, nhấn yêu cầu send code hơn 5 lần vẫn không nhận được cái SMS nào, đến nỗi MS bực mình nên hiện ra hình xác thực người dùng, khi chuyển số qua vina, 1 phát ăn ngay.

Redtroller

Búa Gỗ Đôi
mình có đọc faq của Microsoft thấy nó nói là sẽ dùng thuật toán để xác định người dùng có phải là actively developer hay không để renew lại license.
Cơ mà có ai có kinh nghiệm rồi cho mình hỏi, actively developer cụ thể là phải làm gì không?
Nguồn: LInk

update: Đã link với github không biết có được renew không :|

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Ra nhờ ông xe ôm ổng cho mượn sim kích 1 cái rồi vô đổi lại thôi, kích thì mobi bị chặn còn sau khi kích xong đổi số lại nó không bắt buộc xác thực gì. Còn ông xe ôm: thích thì ổng vòi tiền, ổng không thích thì ổng cho mượn.
Tôi phải làm như thế mới kích được. 😔
Hi gì căng thía bác 😅

minhtue

Gà con
mình có đọc faq của Microsoft thấy nó nói là sẽ dùng thuật toán để xác định người dùng có phải là actively developer hay không để renew lại license.
Cơ mà có ai có kinh nghiệm rồi cho mình hỏi, actively developer cụ thể là phải làm gì không?

Xem phần đính kèm 23613
hóng vụ này

bbkim

Mỗi người một câu chuyện

Xem phần đính kèm 23613
Bạn kéo xuống thêm một đoạn nữa là thấy cái này.

Như mình đã nói ở #1 mình không khuyến khích hay kêu gọi ai đăng ký dùng loại này. Đây là chương trình dành cho Developer. Nếu các bạn không phải dev nhưng các bạn thực sự muốn dùng - Mình luôn nhắc đi nhắc lại là thực sự cần dùng thì tạo để sử dụng.
Mình không tham gia giải thích nhiều về vấn đề renew subscription. Bạn nào dùng thì thường xuyên account này sẽ hiểu nó như thế nào.

mrmsmoon

Gà con
Mình bị lỗi này: trên cùng một máy tính đang nhập bằng Microsoft Edge thì được - đăng nhập bằng các trình duyệt khác thì không được

log in error 1.jpg