Chia sẻ - Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cái này chắc bạn kiểm tra lại mạng hoặc app chứ mình không thấy ghi bị giới hạn gì. Tài khoản nó cho cũng chỉ có 1024.00 GB (~1TB).

p/s: nhưng thứ dễ đến thì sẽ dễ đi. Nên nếu bạn có ý định dùng nó làm tài khoản lưu trữ chính thì mình khuyên là không nên.
Cái này mình có thể sét driver cho cả acc admin và user lên max dc 5120 TB á bác. Mà cái của mình hơn 2 tháng rồi cũng gần tới ngày hết hạn ko biết nó có auto renew ko nữa vì lúc đó reg xong vào admin kiểm tra, thấy nó ghi hết hạn 3 tháng sau mà ko thấy nó ghi auto renew đâu hết đó bác :)

cukanaver

Rìu Vàng
cảm ơn chủ thớt. Tạo cái lưu lặt vặt chia sẻ còn vẫn dùng gói family :)

GloryVNz

Rìu Sắt Đôi
Nếu mà gia hạn được sau 3 tháng không lỗi lầm gì thì tuyệt vời. Nhất bác bbkim!

Nobika390

Rìu Sắt
@bbkim À mod ơi mình hỏi bản OF365 E5 này tính năng có đầy đủ như của OFF365 đóng phí ko, trước mình còn thấy phần office insider (để thử dùng hàm mới cbị phát hành), giờ cả TK Office 365 A5 hay E5 mình ko thấy nữa

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
@bbkim À mod ơi mình hỏi bản OF365 E5 này tính năng có đầy đủ như của OFF365 đóng phí ko, trước mình còn thấy phần office insider (để thử dùng hàm mới cbị phát hành), giờ cả TK Office 365 A5 hay E5 mình ko thấy nữa
Enterprise thường là không có insider. Còn các chức năng khác thì đều giống nhau nha bạn.

cukanaver

Rìu Vàng
Mình cài thêm cái E5 này vào onedrive mà cái office đang dùng bản family của mình cũng mất luôn cái insider.

VnmaX

Rìu Bạc
- Theo mình tìm hiểu là sẽ không tự động gia hạn.
Nó sẽ tự động gia hạn nếu liên kết với github và có hoạt động dev cho nó.
- Có thể đổi đuôi account cho các thành viên, chỉ vài bước đơn giản là có 1 đuôi ngắn.