Chia sẻ - Hướng dẫn đăng kí Duolingo Super Trial | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Hướng dẫn đăng kí Duolingo Super Trial

Confirmed

Stupid Aries !
VIP User
Hi bác bác, tut này dễ nên nhiều bác biết rồi, ai chưa làm được thì ở lại nhé {big_smile}

Tóm tắt: đây là gói dùng thử trial, cách thực hiện là xài Credit Card aka cc để trial, cứ hết thời gian dùng thử lại renew ngay trên cc cũ.

Đầu tiên cần phải có 1 tài khoản Duolingo, tất nhiên rồi {big_smile}. Sau đó các bác bấm chọn Try two week free, chọn gói mình muốn, e thường làm gói gia đình để add đc thêm 5 slot. Sau khi chọn xong sẽ ra chỗ điền thông tin thanh toán như hình dưới.

Đến bước này cần có thẻ tín dụng để thanh toán, cái này e thường lụm trên tele {big_smile}

Ví dụ BIN là 415464440xxxxxxx, copy qua trang check BIN

Chọn Fomat PIPE, Quantity là 100 cho dư dả, xong bấm Generate, copy toàn bộ result trả về (có nút copy)

Xong lại qua trang check card, chọn checker V3 rồi paste vào Submit:

Đến đây là thử thôi, điền Card Number, EXPIRATION và CCV vào và test. Nếu có BIN private thì hold dc khá lâu có khi cả 2 tháng, thường thì hold được 1 tháng. Nếu lỗi từ chối thẻ thì nên đổi BIN, hoặc kiên nhẫn thì check từng Card trong BIN cũ cũng được {big_smile} Khi hết hạn thì không cập nhật phương thức thanh toán mà cứ trial trên Card cũ, nó lại renew tiếp. Tận hưởng thành quả thôi:

Hiện tại e thấy vẫn đang áp dụng được, chúc các bác may mắn trúng thưởng ngay lần check đầu tiên {beauty}
Thấy hữu ích các bác cho e 1 reaction nhé, demo 1 vài cc cho các bác lười tìm:

Sửa lần cuối:

vietcuber

Búa Gỗ Đôi
Đã lưu cảm ơn bác. Với lại em hay dùng Duolingo, trước có bác nào add vào fam tim vô hạn rồi ấy, vậy cái này có thêm được tính năng gì không nhỉ bác?

Confirmed

Stupid Aries !
VIP User
Đã lưu cảm ơn bác. Với lại em hay dùng Duolingo, trước có bác nào add vào fam tim vô hạn rồi ấy, vậy cái này có thêm được tính năng gì không nhỉ bác?
E thấy có thêm trung tâm luyện tập bao gồm rèn luyện lại từ vựng và những lỗi sai cũng như những gì mình đã học, thêm chế độ huyền thoại (Legendary Mode) khó nhất, không còn quảng cáo bác ạ.

Sắp tới chuẩn bị đẻ thêm Duolingo Max dùng gpt-4, khả năng vẫn áp dụng cách này được.

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Mình làm lại cứ bị "Thẻ bị từ chối. Vui lòng kiểm tra và đảm bảo bạn đã nhập đúng thông tin thẻ."
có phải đổi VPN theo Card không các bác nhỉ?

Confirmed

Stupid Aries !
VIP User
Mình làm lại cứ bị "Thẻ bị từ chối. Vui lòng kiểm tra và đảm bảo bạn đã nhập đúng thông tin thẻ."
có phải đổi VPN theo Card không các bác nhỉ?
k bác, thử cái card khác thôi, chỉ cần nhập đúng thẻ chỗ mình check card gồm number, expiration và ccv thôi. E thấy visa dễ ăn hơn mastercard :D

thangdkh54

Búa Gỗ
mò mẫm phát hiện thớt này. Đen cái mà thử mấy trăm cc chưa ăn được phát nào. Có bác nào tìm cc dùng được chia sẻ được ko? À mà nó cứ hiện: "phương thức thanh toán của bạn không hợp lệ trong cửa hàng này. Vui lòng nhập phương thức thanh toán mới." là sao nhỉ các bác????

Sửa lần cuối:

Confirmed

Stupid Aries !
VIP User
mò mẫm phát hiện thớt này. Đen cái mà thử mấy trăm cc chưa ăn được phát nào. Có bác nào tìm cc dùng được chia sẻ được ko? À mà nó cứ hiện: "phương thức thanh toán của bạn không hợp lệ trong cửa hàng này. Vui lòng nhập phương thức thanh toán mới." là sao nhỉ các bác????
kk này reg acc new dùng mail bừa r share slot cho acc chính bác ạ :D