Nhờ tư vấn - Hướng dẫn cách tạo file iso win? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Hướng dẫn cách tạo file iso win?

lethanhgiang789

Rìu Sắt
Mình thấy có nhiều anh em trong diễn đàn có chia sẽ file iso win chứa đầy đủ phần mền khá hay nên mình mạo muội nhờ cách hướng dẫn chi tiết về cách làm mong nhận được sự giúp đở của các bác trong diễn đàn.
Mình cảm ơn rất nhiều!

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Đã có 1 topic hướng dẫn, bạn tham khảo.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
để tôi gọi giúp bạn.

Mời 2 cụ @secpol@Hoang Duch2 vào có người gặp !

Bác có trả lời với bạn ấy từ inbox rồi, cũng giống như cmt của @thuanpm, chờ xem bác @@sec0 có ý kiến gì khác không nha cháu.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác có trả lời với bạn ấy từ inbox rồi, cũng giống như cmt của @thuanpm, chờ xem bác @@sec0 có ý kiến gì khác không nha cháu.
Tôi thì ko rành nên ko dám góp ý . Có các topic của các bác và các bạn ai cần thì cứ chịu khó lội mà xem tập dần thôi

secpol

Rìu Chiến Bạc
Mình thấy có nhiều anh em trong diễn đàn có chia sẽ file iso win chứa đầy đủ phần mền khá hay nên mình mạo muội nhờ cách hướng dẫn chi tiết về cách làm mong nhận được sự giúp đở của các bác trong diễn đàn.
Mình cảm ơn rất nhiều!
Bạn cứ chịu khó xem loạt video của mình như post #2. Tại VNZ cũng có 1 vài member xem, làm theo và post sản phẩm trên đây rồi. Chúc bạn thành công!