Hướng Dẫn Cách Dùng Claude 3 Bản Pro Miễn Phí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng Dẫn Cách Dùng Claude 3 Bản Pro Miễn Phí

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
211a1d4c9b92f5ae255d983934ac197200d2bf21-1312x1312bbbd58ad2b6011c7.jpeg

Mình đã có bài viết giới thiệu về cách đăng ký Claude AI với số điện thoại Việt Nam hôm qua tại https://vn-z.vn/threads/claude-ai-d...oi-so-dien-thoai-viet-nam.92425/#post-1098809

Và hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn cách trải nghiệm Claude 3 bản Pro / Claude 3 Opus, Haiku và Sonnet miễn phí.
Các bước như sau:

Cá nhân mình thấy thì Haiku trả lời nhanh nhất, đến Sonnet, còn Opus thì như con rùa đang bò ấy
Bổ sung thêm vài con AI ngon đến từ còm #16 từ bạn outsterrrrrr

{EMO_047}

Thanks to Tran Ngoc Linh

Sửa lần cuối:

VOZERtt

Búa Gỗ
mình nhận 5$ rồi, không biết dùng để thử các model như thế nào, các bác hướng dẫn kỹ hơn xíu được k ạ

outsterrrrrr

Búa Đá
Cảm ơn bác đã chia sẻ, mình chia sẻ thêm một vài con khác

1. Con này thì tổng hợp các con khác vào có claude haiku haiku 200k, mistral ai large medium, gemini pro, SatbleDiffusionXL, Llama

2. Con này mới ra mắt, hiện tại free toàn bộ, có GPT4 Turbo 128 kí tự, DALL-E 3, nó có các plugin sẵn mọi người lắp ghép lại tạo thành bot cá nhân