Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi về tài khoản Google trên điện thoại Android? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi về tài khoản Google trên điện thoại Android?

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
chào các bạn ,
do sài acc đã lâu khiến cho di động của mình rất hao pin tại sài tk cũ nếu dùng tk mới thì hết nhưng mình muốn sài acc cũ .
nên tớ muốn hỏi tải khoản google đang dùng làm sao để xóa dc dự liệu từ trước đến giờ mà ko phải xóa acc !
thank you vinamilk .........................

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
chào các bạn ,
do sài acc đã lâu khiến cho di động của mình rất hao pin tại sài tk cũ nếu dùng tk mới thì hết nhưng mình muốn sài acc cũ .
nên tớ muốn hỏi tải khoản google đang dùng làm sao để xóa dc dự liệu từ trước đến giờ mà ko phải xóa acc !
thank you vinamilk .........................
Bác tắt thử đồng bộ app đi xem thế nào!

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Bạn chỉ cần dọn cái tk đó sạch là mọi thứ sẽ trống rỗng . dọn drive , lược sử , bookmark, gmail , mật khẩu đồng bộ là ok.

AnhDuy1986

KHÔNG GÌ LÀ TẤT CẢ !!!!
Thành viên BQT
Sao lưu những thứ cần thiết rồi factory reset là xong, sau đó đăng nhập lại tk là ok !