Hỏi về phần mềm quản lý kho không cần kết nối internet? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi về phần mềm quản lý kho không cần kết nối internet?

nguyenbinh26

Gà con
Chị mình làm thủ kho cho 1 nhà máy thuộc quân đội, chị đang quản lý khoảng >2000 mã hàng mà toàn quản lý trên sổ sách nên rất vất vả. Mình muốn hỏi có phần mềm nào quản lý kho cài trên máy tính mà không cần kết nối internet không vì nơi chị mình làm ko cho phép máy tính nối mạng. Mình cảm ơn nhiều!

Pham Cong

Rìu Bạc
Chị mình làm thủ kho cho 1 nhà máy thuộc quân đội, chị đang quản lý khoảng >2000 mã hàng mà toàn quản lý trên sổ sách nên rất vất vả. Mình muốn hỏi có phần mềm nào quản lý kho cài trên máy tính mà không cần kết nối internet không vì nơi chị mình làm ko cho phép máy tính nối mạng. Mình cảm ơn nhiều!
1. Chị của bạn có thể dùng Excel để quản lý. Dể sử dụng và dễ học để tự làm.
2. Nhờ người viết cho 1 Chương trình nhỏ để đáp ứng nhu cầu của chị, hoặc tìm những chương trình quản lý kho hiện tại để cài lên, nếu chương trình viết để truy cập dữ liệu từ xa thì khi cài đặt chỉ cần thiết lập Dữ liệu tại Local máy của chị thì chương trình vẫn hoạt động bình thường không vấn đề gì cả, lúc này máy của chị đóng vai trò vừa là Client và cũng là Server.

ansos123

Rìu Bạc
dùng excel ấy. Trước mình có xem phần mềm quản lý kho = excel mà quên mất tên rồi

malemkhoang

Rìu Chiến
Chị của bạn sinh con một bề thì hỗ trợ tùy năng lực
Chị của bạn sinh con một vế thì hỗ trợ theo năng lực

Sửa lần cuối: