Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi về driver máy in 3300 cho ios | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi về driver máy in 3300 cho ios

neymm

Gà con
Tình hình là em có con máy in canon 3300 cổ, em mới vọc vạch share được nó qua mạng lan giữa máy tính. Mà dùng điện thoại (iphone) không tài nào tìm nổi vì không có driver, bác nào biết khoản này chỉ em với. Em lục tung driver của con này cho ios trên các diễn đàn rồi mà không thấy 🥺

topolrs12m

Búa Gỗ
Con này có hỗ trợ in trực tiếp từ điện thoại được luôn hả, hình như ko được đâu bác ơi.

nnafly

Búa Đá
máy cổ khả năng ko có support in từ đt đâu bác ạ, chịu khó gửi vào máy tính in

Bác cho em hỏi dòng này có thể in qua wifi hay dây lan dc k nhỉ?
Máy có thể cắm trực tiếp dây mạng vào được đó bác, nhưng phải có card mạng, bình thường máy ko có, phải mua thêm cắm vào

Volvo1993

Búa Đá
máy cổ khả năng ko có support in từ đt đâu bác ạ, chịu khó gửi vào máy tính in

Máy có thể cắm trực tiếp dây mạng vào được đó bác, nhưng phải có card mạng, bình thường máy ko có, phải mua thêm cắm vào
E kiểm tra không thấy chỗ cắm ý bác? Hay phải mở máy ra cắm thêm modun hả bác?

nnafly

Búa Đá
E kiểm tra không thấy chỗ cắm ý bác? Hay phải mở máy ra cắm thêm modun hả bác?
thường sẽ có 1 tấm kim loại che ở đằng sau máy, bác tháo ra là thấy khe cắm, bác mua card về nhét vào, đây là máy em đã lắp thêm card