Học sửa ô tô? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Học sửa ô tô?

Xin hỏi các bạn có ai biết web nào mà mình có thể xem các mạch điện của xe ô tô nếu cần ko vậy ? muốn học thêm mà tìm khó quá > xin giúp đỡ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Cụ thể là bạn muốn xem mạch điện xe gì, toyota, hay honda, hay xe tải. Sơ đồ khối hay sơ đồ nhóm, sơ đồ nguyên lý?

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Ô tô thi có một diễn đàn cũng khá là nổi tiếng đó là otofun.net. Bạn thử dạo quanh đó xem sao?

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Là em đấy à, anh vừa tính trả lời bên đấy thì em đã lượn sang bên này..!
Anh khuyên là nên ở bên kia tìm đọc thêm một chút, có rất nhiều tài liệu bên đó nhưng em phải đủ xăng mới lấy được. Nếu cần giúp hãy inbox cho anh, anh có thể tặng xăng cho em!

likeifyoulike

Rìu Vàng
Cách nói của bạn cũng hơi chung chung. Mỗi một xe có môt thiết kế sơ đồ điện đi dây khác nhau. Bạn cần tài liệu xe nào thì nêu tên xe đó để người ta còn kiếm cho nhanh
Bạn thử vào Trang này đăng kí thành viên và nhờ giúp nhé.