Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 88 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

NamNT

Búa Đá
xin cám ơn bác dinhchung đã hỗ trợ nhiệt tình
đã kích hoạt được Ò2019 Retail :)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
xin cám ơn bác dinhchung đã hỗ trợ nhiệt tình
đã kích hoạt được Ò2019 Retail :)
Bạn nào kích hoạt Office 2019 bằng key -F9D2T
Vào lấy full key nha!

YHWNQ-DVQ6M-G7Y6H-QJKVY-F9D2T
Ban NamNT lấy key này add vào là có BQ nếu như vẫn còn O mà bác chungcm đã teamview

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Hiện key -F9D2T, - YY7PT dùng để kích hoạt Office 2019 Pro Plus Retail đã bị block
Mã:
Key: YHWNQ-DVQ6M-G7Y6H-QJKVY-F9D2T
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail
Error code: 0xC004C060
Time: 6/17/2019 2:50:28 PM (GMT+7)
......................
Key: HXVNQ-M9TCP-X3KKK-78GV7-YY7PT
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail
Error code: 0xC004C060
Time: 6/16/2019 12:21:36 PM (GMT+7)
Mình ra thông báo này để nhiều bạn ko biết check key có thể nắm được tình trạng của key

NamNT

Búa Đá
Giữ lại key này cho dù nó đã hết lượt kích hoạt , sau này cài lại đúng edition win và O thì add lại key nó sẽ active . Or backup = Dism ++ hoặc MSAct backup
Mình lưu hết key thành text rồi cho lên cloud hết r bạn sec ơi,mà bản này thay đổi phần cứng có bị ảnh hưởng không ạ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình lưu hết key thành text rồi cho lên cloud hết r bạn sec ơi,mà bản này thay đổi phần cứng có bị ảnh hưởng không ạ
Tôi nghĩ chỉ thay đổi main mới mất kích hoạt , còn thay ổ cứng , thay ram , thay VGA thì có lẽ là ko mất .
Đoán thế chứ chưa thay trên máy của tôi nên ko dám nói chắc

NamNT

Búa Đá
Tôi nghĩ chỉ thay đổi main mới mất kích hoạt , còn thay ổ cứng , thay ram , thay VGA thì có lẽ là ko mất .
Đoán thế chứ chưa thay trên máy của tôi nên ko dám nói chắc
Vậy chắc khi nào đổi thì tính tiếp bạn ạ.