Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 86 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

dragonvp

Búa Gỗ
Hi all!
THÔNG BÁO!
Hiện được chia sẻ vài key Office 2019.
Anh em nào cần gửi Team mình giúp cho nha!
Đây không phải là key chia sẻ riêng nên thời gian sống chắc không lâu.
Anh em nhanh tay nha!

Bạn giúp mình nhé, mình đã ib ạ> Giúp mình active off 2019

7hlueylz

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Hi all!
THÔNG BÁO!
Hiện được chia sẻ vài key Office 2019.
Anh em nào cần gửi Team mình giúp cho nha!
Đây không phải là key chia sẻ riêng nên thời gian sống chắc không lâu.
Anh em nhanh tay nha!
hi, mình đã gửi tin nhắn nhờ bạn hỗ trợ kích hoạt office 2019, bạn giúp mình nhé, mình cảm ơn

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bạn giúp mình nhé, mình đã ib ạ> Giúp mình active off 2019
Uppdate:
@dragonvp Cũng đã xong kèm Backup
Đổi lại mem tắt Team cái rụp khi xong, không 1 lời từ giã.
Được đưa vào Back list!

hi, mình đã gửi tin nhắn nhờ bạn hỗ trợ kích hoạt office 2019, bạn giúp mình nhé, mình cảm ơn
Các bạn onl thì gửi lại Team nha!
Update:
Bạn này Done!

Sửa lần cuối:

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hiện tôi đang sự dụng office 2019 retail (đã activer), nay có người cho ACC A1 office 365. Muốn cài thêm vào phải làm sao? Mong các bạn chỉ dẫn.
Bạn chỉ cần Vào: Tài khoản>Thay đổi giấy phép>Đăng nhập
Làm theo hướng dẫn là được.

NgocLanHoang

Búa Đá
Tài khoản bị khóa
Không mất đâu bạn, khi nào acc 365 hết hạn bạn kích hoạt lại key cũ là active được O 2019 Retail thôi.
Cảm ơn, vậy là mình dùng file backup để kích hoạt lại phải không các bạn? Tôi gà mờ lắm, Key 2019 cũng do các bác trên diễn đàn kích hộ nên đâu có nhớ, chỉ có file backup thôi có được không?

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Cảm ơn, vậy là mình dùng file backup để kích hoạt lại phải không các bạn? Tôi gà mờ lắm, Key 2019 cũng do các bác trên diễn đàn kích hộ nên đâu có nhớ, chỉ có file backup thôi có được không?
File backup là ok rồi bạn. Còn nếu có key là tốt nhất.

PhDarmy

Gà con
anh tramanh89xd kích hoạt giúp em office 2019 với ạ, em đã active được win 10 rồi

20NoN02

Búa Gỗ
Bạn có thể giúp mình active Office 2019 Pro Plus với vì mình mới mua lại laptop.
Cảm ơn bạn trước :)

20NoN02

Búa Gỗ
Không điều khiển được Teamviewer. Không hồi âm Tin nhắn.
Bye!
Xin lỗi bạn. mình ngồi máy tính nãy giờ nhưng thấy bạn dừng nghĩ rằng bạn bận đột xuất nên không biết là phải chạy quyền Admin. Bạn giúp mình lại với.