Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 87 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

manhten

Gà con
Nhờ bác kích hoạt giúp em office 2019 với ạ. E gửi tin nhắn riêng cho bác rồi. Cảm ơn bác.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hi all!
Chiêu nay mình đi ra ngoài, nên không onl được.
Giờ Nhận Kích hoạt Office 2019 cho các bạn đến 21:00
Các bạn sáng giờ có nhờ mà chưa kích hoạt được > Gửi lại Team nhé!
Cũng là xứng đáng thôi bác , đó là xứng công cho mem nào mài mông , còn các mem cắm câu bỏ đó thì cũng là 1 điều hết sức tự nhiên

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Các bạn được Hỗ trợ kích hoạt Office 2019 với key: -RRJJ6
Vào lấy key lưu nhá:
Key: YGHNX-C3FMH-PK64G-4K82T-RRJJ6
Description: Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail
Backup lại với full key > Restore hoặc nhập key khi cài lại để Kích hoạt.

Have fun!

hosino

Búa Gỗ
Trước đây (hồi 2017) em rảnh cũng đi mua cái tài khoản 365 của một trường bên Trung Quốc giá 500 nghìn, do chỉ dùng app mà không dùng đám mấy, hôm qua đăng nhập vào đám mây thì mới biết họ bảo tài khoản bị block, chỉ dùng được đến hết tháng 09/2019, thấy cách này cũng phiền phức mà chả ổn tý nào.

Bây giờ cá nhân em thấy cái cách này của bác chủ là hiệu quả và nhanh nhất, thao tác đơn giản độc lập mà ai cũng làm được nếu đóng vào file CMD. Em check thì thấy dùng được 6 tháng á!

Copy > Paste toàn bộ code sau vào
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
set "cmd=cscript //nologo ospp.vbs"
%cmd% /inpkey:NMMKJ-6RK4F-KMJVX-8D9MJ-6MWKP >nul 2>&1
%cmd% /dstatus | findstr "Office19ProPlus2019VL"
if not %errorlevel% == 0 (for /f %x in ('dir /b ..\root\Licenses16\ProPlus2019VL*.xrm-ms') do %cmd% /inslic:"..\root\Licenses16\%x")
%cmd% /unpkey:8MBCX >nul 2>&1
%cmd% /inpkey:NMMKJ-6RK4F-KMJVX-8D9MJ-6MWKP
%cmd% /sethst:kms.lotro.cc & %cmd% /act
cls & %cmd% /dstatus
echo
exit.

Chỉ là nếu bác rảnh cho em hỏi chút! nhiều người bảo đây là cách hợp pháp, được Microsoft chấp nhận thì bác trong ngành có phải không ạ, cái key kích hoạt trong các dòng code trên có phải key dùng thử không? Nếu công ty em cài cho mọi người theo cách này thì có ổn về mặt pháp lý không?

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Trước đây (hồi 2017) em rảnh cũng đi mua cái tài khoản 365 của một trường bên Trung Quốc giá 500 nghìn, do chỉ dùng app mà không dùng đám mấy, hôm qua đăng nhập vào đám mây thì mới biết họ bảo tài khoản bị block, chỉ dùng được đến hết tháng 09/2019, thấy cách này cũng phiền phức mà chả ổn tý nào.

Bây giờ cá nhân em thấy cái cách này của bác chủ là hiệu quả và nhanh nhất, thao tác đơn giản độc lập mà ai cũng làm được nếu đóng vào file CMD. Em check thì thấy dùng được 6 tháng á!

Copy > Paste toàn bộ code sau vào

Chỉ là nếu bác rảnh cho em hỏi chút! nhiều người bảo đây là cách hợp pháp, được Microsoft chấp nhận thì bác trong ngành có phải không ạ, cái key kích hoạt trong các dòng code trên có phải key dùng thử không? Nếu công ty em cài cho mọi người theo cách này thì có ổn về mặt pháp lý không?
Cái key đó là key KMS của MS công bố.
Phương pháp kích hoạt cũng của MS.
**"Nếu công ty em cài cho mọi người theo cách này thì có ổn về mặt pháp lý không?"- Cái này No biết - Theo mình chắc là không!
Ai biết chỉ dùm.

Sửa lần cuối:

anhtuanhtc

Gà con
Bạn thớt vui lòng hỗ trợ kích hoạt Office 2019 với key: -RRJJ6 giúp mình nhé, mình add key rồi mà ko kích hoạt được. Mình gửi ID Teamview IB nha. Cảm ơn rất nhiều.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bạn thớt vui lòng hỗ trợ kích hoạt Office 2019 với key: -RRJJ6 giúp mình nhé, mình add key rồi mà ko kích hoạt được. Mình gửi ID Teamview IB nha. Cảm ơn rất nhiều.
Key này là key lưu, dùng cho các bạn đã được kích hoạt.
Bạn muốn kích hoạt O2019 thì gửi nhanh Teamviewer vào tin nhắn cho mình nha.
Chờ bạn 5 phút thôi !

anhtuanhtc

Gà con
Key này là key lưu, dùng cho các bạn đã được kích hoạt.
Bạn muốn kích hoạt O2019 thì gửi nhanh Teamviewer vào tin nhắn cho mình nha.
Chờ bạn 5 phút thôi !
Cảm ơn bạn đã kích hoạt và lưu key thành công rồi. Tiếc là mình chậm chưa học được cách restore. Cảm ơn bạn nhiều