Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 322 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Có thể chỉ cho tôi cách gửi vào inbox được không?
Chài ai, bạn gởi iid và pass teamviewer vào inbox cho mình đó, nãy giờ bạn gởi cái gì vậy? có kết nối được với bạn đâu mà giúp
++++++++++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

tuanng

Gà con
Chài ai, bạn gởi iid và pass teamviewer vào inbox cho mình đó, nãy giờ bạn gởi cái gì vậy? có kết nối được với bạn đâu mà giúp
++++++++++++++++++++++++++++
Done, đã trợ giúp và sao lưu
Rất cảm ơn bạn đã nhiệt tình trợ giúp. Bản của tôi tiếng Đức làm bạn vất vả hơn.

danielle

Gà con
E vừa cài windows 11 và đu đeo ofice 19 pro plus RTM. Nhờ mod hỗ trợ kích hoạt với ạ. Key share hầu như die hết.

baotuan279

Búa Gỗ
Bạn inbox mình giúp nhé.
-------------------------------------------------
Đã kích hoạt và sao lưu bản quyền cho bạn Xem phần đính kèm 28384
Em cảm ơn mod nhiều vì đã giúp em active và hướng dẫn backup chi tiết.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Xin các bác giúp cháu kích hoạt office 2019, cháu xin cảm ơn
Bạn nhờ kích thì post nhờ 1 nơi thôi, post xong chờ coi có sp nào nhận giúp hay ko chứ, các bạn chuyên gia quăng cái post nhờ xong là đi luôn, rồi lại chạy qua topic khác post nhờ giúp khắp nơi, các bạn làm như vậy sẽ dễ dẫn tới các sp ko check kỹ rồi nhận chồng chéo nhau lại gây nhiều cái ko hay ho lắm, rút kinh nghiệm nha

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
bro nào giúp mình active office 2019 với ạ? xin cảm ơn!
Bạn nữa, sau có post nhờ kích hoạt xong thì ráng chờ ngoài nơi bạn đã post coi có sp nào nhận giúp bạn hay ko đã rồi mới gởi team vào inbox cho người nhận giúp mình. Chứ chưa gì post xong là bạn inbox vào cho mình luôn mà mình qua ko online nữa, làm vậy ko hay lắm đâu bạn, dễ gây hiểu này kia kia nọ giữa các sp lắm nha bạn, rút kinh nghiệm nha