Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 323 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
chào bác, nhờ bác hỗ trợ Active giúp em Office 2016 Plus với ạ. Cảm ơn các bác nhiều ạ!
Đã trợ giúp và sao lưu

Sò rý bác @DrakeHa nha, bạn ấy post xong thì gởi ib cho mình, vừa vào thấy có tn nên mình vào luôn ko coi ngoài này bác đã vừa nhận 😁

hoahonggai

Búa Gỗ
Kính chào các pro. Cho em hỏi là hiện tại em có 1 máy mac. Em có thể cài office 2016 hay 2019 rồi active như trên windows dc ko ạ? Có khác gì ko ạ?

Kính chào các pro. Cho em hỏi là hiện tại em có 1 máy mac. Em có thể cài office 2016 hay 2019 rồi active như trên windows dc ko ạ? Có khác gì ko ạ?
Theo mình trên máy Mac nên sử dụng Office 365 nhé bạn, tiện lợi sử dụng và dễ dàng kích hoạt.

hidesas

Gà con
Các bác ơi. Hiện tại em đang cài w11 song song với w10 theo cơ chế dual boot, có cách nào để lấy bản quyền office 2019 pro plus từ w10 sang w11 ko ạ ? 2 os ở 2 ssd khác nhau ạ.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Các bác ơi. Hiện tại em đang cài w11 song song với w10 theo cơ chế dual boot, có cách nào để lấy bản quyền office 2019 pro plus từ w10 sang w11 ko ạ ? 2 os ở 2 ssd khác nhau ạ.
Bạn dùng MSAct backup từ win10 sau đó sang win11 chạy recovery là được
View hidden content is available for registered users!

MrBoomba

Búa Đá
Cháu em mới mua cái lap 2nd mà chưa có Office, hôm qua em mới cài Office 2019 ProPlus Retail, nhờ các bác active giúp em với ạ.
Em cám ơn.

perel2021

Búa Gỗ
Có bác nào giúp em kích hoạt office 2019 pro plus với ạ. Em bị mất windows cài lại rồi mà lay hoay mãi mà chưa kích hoạt được office ạ. Em xin cảm ơn.

Có bác nào giúp em kích hoạt office 2019 pro plus với ạ. Em bị mất windows cài lại rồi mà lay hoay mãi mà chưa kích hoạt được office ạ. Em xin cảm ơn.
Bạn inbox mình giúp nhé!
--------------------------------------------
Đã kích hoạt và sao lưu bản quyền office cho bạn.

Sửa lần cuối: