Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 320 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

saomaimuaha

Búa Gỗ
Mình mới cài win 10 và cài Office 2016 Retail, nhờ các bạn có thời gian giúp mình active ạ....

hiepdh

Búa Gỗ Đôi
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Visio Pro 2019 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org

Em lam duoc roi. Cam on cac bac da quan tam

Sửa lần cuối:

hakktl

Búa Gỗ
Nhờ bác bác kích hoạt Office 2016 Pro Plus VL x64
Thanks, em kích hoạt được office 2016 pro VL rồi

Sửa lần cuối:
Phân biệt Office 2019 RetailOffice 2019 Volume. Tại sao Microsoft lại phân biệt 2 phiên bản Office? Mình cùng tìm hiểu nhé: {sleep}
  • Phiên bản Retail thường được bán lẽ trên thị trường cho khách dùng cá nhân, đơn lẽ.
  • Phiên bản Volume thường dùng cho các doanh nghiệp vô số lượng lớn. 1 Key Volume có thể kích hoạt nhiều máy tính từ 10+ máy trở lên.
Về tính năng thì 2 phiên bản này như nhau, chỉ khác nhau ở cách phân phối License đối với người dùng, đều có chung 1 kênh channel update trực tiếp và sửa lỗi office khi có version mới. Theo em các bạn dùng loại phiên bản gì và license gì ở Office 2019 là không có gì khác biệt lắm. (Nếu có gì sai sót mong các tiền bói khai sáng thêm kkkkk)

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Phân biệt Office 2019 RetailOffice 2019 Volume. Tại sao Microsoft lại phân biệt 2 phiên bản Office? Mình cùng tìm hiểu nhé: {sleep}
  • Phiên bản Retail thường được bán lẽ trên thị trường cho khách dùng cá nhân, đơn lẽ.
  • Phiên bản Volume thường dùng cho các doanh nghiệp vô số lượng lớn. 1 Key Volume có thể kích hoạt nhiều máy tính từ 10+ máy trở lên.
Về tính năng thì 2 phiên bản này như nhau, chỉ khác nhau ở cách phân phối License đối với người dùng, đều có chung 1 kênh channel update trực tiếp và sửa lỗi office khi có version mới. Theo em các bạn dùng loại phiên bản gì và license gì ở Office 2019 là không có gì khác biệt lắm.
Nó chỉ khác biệt là key retail nó nhớ vào ID windows + PC còn key MAK thì ko nhớ

tuanng

Gà con
Chào mọi người.
Nhờ anh em nào giúp tôi kích hoạt Office 2019 bản retail với. Cảm ơn nhiều.