Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 278 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Mn giúp em kích hoạt key office 365 hoặc office 16 proplus với. Xin cám ơn.
Thứ nhất, Bạn được mod @philongphongvan giúp ngày 21/4/2021 rồi mà. Sao không lấy backup ra để restore lại?
Thứ hai, mình không giúp các bạn tự ý inbox cho mình. Bạn nào mình nhận trên topic mình mới giúp.
Bạn chờ mod online đi nha.

lthaikts

Gà con
Bạn giúp mình với ah office 2019 ah
trước mình có cài windows 10 cài office 2019 thì backup lại được
giờ cài windows 7 với office 2019 thì mình lấy file backup lại không được

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
File backup kia nó chung với bản w10 mà sao restore lại với win 7 được, nếu bạn còn lưu lại cái key off bạn đã kích thì nhập vô khôi phục lại cho off, xong tiến hành backup lại cho w7 và off lại.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Cũng có thể dùng file backup office của win 10 để khôi phục bản quyền trên win 7 nhưng hên xui. Cách restore tốt nhất là nạp lại key đã kích hoạt office trên win 10 để kích hoạt trên win 7.
Mình đọc topic tính nhận giúp bạn nhưng bạn lại tự ý inbox riêng khi mình chưa yêu cầu gửi tv nên mình quyết định không giúp.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cũng có thể dùng file backup office của win 10 để khôi phục bản quyền trên win 7 nhưng hên xui. Cách restore tốt nhất là nạp lại key đã kích hoạt office trên win 10 để kích hoạt trên win 7.
Mình đọc topic tính nhận giúp bạn nhưng bạn lại tự ý inbox riêng khi mình chưa yêu cầu gửi tv nên mình quyết định không giúp.
Xem phần đính kèm 25022
Mình thử tìm nhưng bạn ấy ko lưu key bác ạ, check kt thì trước kia mod thuanpham kích cho bạn ấy nhưng mod ko online, bạn ấy gởi tn vào cho mình nên mình kích lại luôn

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đã trợ giúp và sao lưu

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
ai giúp mình với mình acctive office 2019 trên win sv 2016 k được
Gởi team vào inbox cho mình
Bạn post xong ko chờ bỏ đi đâu vậy? chờ bạn 5p nữa
Hết giờ 😡

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Có bác nào giúp mình active office 2019 pro retail ko ạ.
Mới kích cho bạn bữa 20/5 xong bằng key Mak, nếu cài lại thì restore lại chứ mỗi lần bạn cài lại là lại kích và chuyển phiên bản vậy thì núi key cũng thua, Thêm nữa bạn post nhờ post 1 nơi thôi

Tommy Pham

Búa Đá
Mới kích cho bạn bữa 20/5 xong bằng key Mak, nếu cài lại thì restore lại chứ mỗi lần bạn cài lại là lại kích và chuyển phiên bản vậy thì núi key cũng thua, Thêm nữa bạn post nhờ post 1 nơi thôi
Mình thay ổ cứng còn đâu file back up nữa bác.

goku012

Gà con
Mong các bác hỗ trợ em active office 2019 qua teamview Mong các bác hỗ trợ trong thời gian sớm nhất