Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 277 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Hihi bác chán quá bỏ nghề rồi :)
Có bỏ đâu. Thỉnh thoảng vẫn online mà. Giò nhiều người có acc get key với key public bị scan dữ quá nên kiếm key khó hơn trước thôi. Chờ 2021 chính thức phát hành thì key 2019 lại có dư mà không ai thèm ấy mà.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Có bỏ đâu. Thỉnh thoảng vẫn online mà. Giò nhiều người có acc get key với key public bị scan dữ quá nên kiếm key khó hơn trước thôi. Chờ 2021 chính thức phát hành thì key 2019 lại có dư mà không ai thèm ấy mà.
Hihi vâng bác, y như key 14, 15 có ai sài mấy đâu 😊

pe0t0p

Gà con
Mn giúp em kích hoạt key windown 10 pro và office 2016 pro plus retail với. Em cám ơn.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mn giúp em kích hoạt key windown 10 pro và office 2016 pro plus retail với. Em cám ơn.
Bạn gởi team vào inbox cho mình

Sửa lần cuối:

poiuy

Rìu Sắt
Chiều nay có bác nào giúp mình kích hoạt Office 2016 được không ạ? Mình canh trên này luôn. Máy laptop của người làm việc cùng ạ.

BINGOCAT

Rìu Chiến
Chiều nay có bác nào giúp mình kích hoạt Office 2016 được không ạ? Mình canh trên này luôn. Máy laptop của người làm việc cùng ạ.
Cậu gửi TeamViewer vào hộp thư diễn đàn, tôi giúp cho
(Tôi không kết nối được đến máy tính của cậu)

Sửa lần cuối: