High-Logic MainType 12.0.0.1293 (x86/x64) Full - Quản lý Font chữ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

High-Logic MainType 12.0.0.1293 (x86/x64) Full - Quản lý Font chữ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
High-Logic MainType Pro giúp cho việc tìm kiếm, xem trước, tạo mới, cài đặt cũng như in font trở nên đơn giản hơn. Không như những ứng dụng xem trước font khác, MainType được thiết kế dành cho dân đồ họa, các nhà in ấn và những người sử dụng có yêu cầu về các tính năng như có hỗ trợ mạng, ứng dụng đính kèm, phân loại font, khả năng tìm kiếm và tính năng tìm kiếm nhanh loại font bạn cần.

Tính năng chính của High-Logic MainType Pro
  • Bố cục tùy chỉnh: MainType sử dụng một hệ thống docking tiên tiến cho phép bạn định dạng bố trí theo cách bạn muốn! Cho dù bạn muốn ẩn các bảng của mình, gắn, nổi hay trong các tab thì tất cả đều có thể.
  • Mạng lưới ký tự với điều hướng khối Unicode: Dễ dàng điều hướng qua các khối Unicode, sao chép các ký tự vào khay nhớ tạm, bảng mẫu hoặc trực tiếp chèn chúng vào các ứng dụng nền.
  • So sánh phông chữ một cách dễ dàng: Đơn giản chỉ cần kéo và thả lên đến 5 phông chữ vào bảng thông tin phông chữ để so sánh các thuộc tính của phông chữ. Điều này giúp bạn xác định phiên bản phông chữ bạn muốn sử dụng, gỡ cài đặt, phân loại hoặc in.
  • Xem thử bản in: In mẫu phông chữ của bạn và chọn giữa bốn báo cáo được xác định trước. Tùy chọn xem trước trước khi in, vì vậy bạn có thể chắc chắn rằng bạn in các danh sách phông chữ, bộ ký tự hoặc trang thông tin phông chữ mà bạn muốn.
  • Gắn thẻ phông chữ của bạn: Gắn thẻ chữ của bạn với các từ khoá đơn giản như Thư pháp, Serif, Biểu tượng và nhanh chóng tìm thấy phông chữ bạn cần bằng cách tìm kiếm các từ khoá này.
  • Đồng bộ hóa đội: Hãy để MainType đồng bộ hoá các thư mục cụ thể trên hệ thống tập tin hoặc mạng của bạn với các nhóm đặc biệt trong bảng điều khiển nhóm và bạn sẽ luôn có một danh sách các phông chữ cập nhật.
  • Phát hiện phông chữ lỗi: Phông chữ lỗi có thể làm cho hệ thống của bạn không ổn định để MainType phát hiện và ngăn chúng hiển thị trong thư viện của bạn. Hộp thoại "Tài nguyên Không hợp lệ Phông chữ" cho phép bạn xem phông chữ lỗi và xóa chúng.
  • Sao lưu và phục hồi dễ dàng: Tiện ích Cấu hình Dịch vụ Quản lý Font (FMSConfig) cho phép bạn sao lưu nhanh chóng và dễ dàng toàn bộ thư viện phông chữ, thẻ, nhóm, cài đặt chỉ với một vài cú nhấn chuột.
  • Phân loại chữ và nhóm gia đình: Phân loại phông chữ của bạn bằng đúc, kiểu phông chữ, đánh giá, chiều rộng phông chữ, và nhiều hơn nữa và tùy chọn nhóm các phông chữ của bạn theo gia đình.
  • Nhóm phông chữ của bạn: Tạo nhóm phông cho ngày sinh, ngày lễ, ô tô, động vật, chủ đề hoặc bất kỳ nhu cầu nào bạn có và tải, cài đặt và gỡ cài đặt các phông chữ này một cách nhanh chóng. Tính năng này cũng cho phép các nhà thiết kế đồ hoạ lưu trữ các phông chữ cho mỗi dự án.
  • Sửa chữa font chữ đăng ký: Các ấn bản chuyên nghiệp của MainType sẽ tự động phát hiện các vấn đề phổ biến đăng ký font như thiếu và nhân bản cài đặt phông chữ. Những vấn đề này sau đó có thể được cố định với một cái nhấp chuột duy nhất.
  • Plugin kích hoạt phông chữ: Các nhà thiết kế không cần phải tốn nhiều thời gian tìm kiếm các phông chữ còn thiếu, vì các plugin kích hoạt font cho Adobe InDesign tự động cài đặt phông chữ chưa được cài đặt, nhưng có sẵn trên máy PC.
Download High-Logic MainType 12.0.0.1293 (x86/x64) Full - Quản lý Font chữ

Link trang chủ:

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Pass: 12345[/replythanks]

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới High-Logic MainType 11.0.0.1268 ngày 23/5/2021!

tuandarin

Gà con
Mình xin lỗi vì đào lại topic, nhưng có bác nào Cr@ck được không ah, mình làm đúng theo hướng dẫn mà vẫn báo Activation Failed. Chặn host, ngắt internet, Run as Admin đủ cả rồi.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình xin lỗi vì đào lại topic, nhưng có bác nào Cr@ck được không ah, mình làm đúng theo hướng dẫn mà vẫn báo Activation Failed. Chặn host, ngắt internet, Run as Admin đủ cả rồi.

Làm đúng như hướng dẫn bên dưới mà vẫn chưa được hả bạn?
Mã:
| 1. Disconnect from Internet before activate.                                 |
| 2. Select the target product and complete the required fields.               |
| 3. Click "Generate" and then use the generated reg code to activate the      |
| program OR click "Activate" to save the license info directly to the         |
| registry.                                                                    |
| 4. Use "Patch Hosts" or block with firewall any outbound connection to       |
| www.high-logic.com

tuandarin

Gà con
Làm đúng như hướng dẫn bên dưới mà vẫn chưa được hả bạn?
Mã:
| 1. Disconnect from Internet before activate.                                 |
| 2. Select the target product and complete the required fields.               |
| 3. Click "Generate" and then use the generated reg code to activate the      |
| program OR click "Activate" to save the license info directly to the         |
| registry.                                                                    |
| 4. Use "Patch Hosts" or block with firewall any outbound connection to       |
| www.high-logic.com
Mình làm đúng các bước rồi b ah, trước mình dùng bản ver cũ cr@ck chỉ cần copy file .exe thay thế file gốc nó là được, từ khi ra bản mới dùng câygen để cr là từ ver 10 đến ver 11 chả được lần nào

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình làm đúng các bước rồi b ah, trước mình dùng bản ver cũ cr@ck chỉ cần copy file .exe thay thế file gốc nó là được, từ khi ra bản mới dùng câygen để cr là từ ver 10 đến ver 11 chả được lần nào

Bạn thử dùng phần mềm này để chặn Firewall phần mềm High Logic xem sao nhé.

tuandarin

Gà con
Bạn thử dùng phần mềm này để chặn Firewall phần mềm High Logic xem sao nhé.
Bác tag nhầm phần mềm Easy Context Menu rồi

tuandarin

Gà con
Phần mềm này nó tích hợp tính năng chặn firewall ở menu chuột phải đó bạn :D Mình toàn dùng con này :D
Ơn dời, được rồi bác ah, phải cho nó vào firewall mới Cr@ck được, cảm ơn bác nhiều nhé, lâu lắm rồi mới được dùng lại app này :))

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không Cr@ck được bác ạ.
Nó vẫn báo là đang dùng "free edition" mặc dù đã activate vào registry + block hosts r.

Nó báo thế nhưng vẫn dùng full tính năng được bạn nhé.