Hiện tượng tiktok Soytiet từ chối đi làm show ở Mỹ vì thích ở nhà chăn bò cho khỏe | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hiện tượng tiktok Soytiet từ chối đi làm show ở Mỹ vì thích ở nhà chăn bò cho khỏe

mer_nuit968

Búa Đá
ĐƯỢC MỜI SANG MỸ QUAY HÌNH, HOT TIKTOKER VIỆT VẪN TỪ CHỐI ĐỂ...Ở NHÀ CHĂN BÒ....
Sau khi nổi tiếng khắp thế giới nhờ clip đếm số, Soytiet được mời tham dự những show truyền hình trong nước và quốc tế...

121231667_2216888121788373_4686560384721202213_n.jpg_nc_cat1_nc_sidb9115d_nc_ohcRVpAohtXJ4YAX-4L305_nc_htscontent.fhan2-1833bfff4a101bada.jpg

Đã có người đại diện liên lạc với Tiktoker hứa hẹn tài trợ vé máy bay và mọi chi phí ăn ở khi đến nước Mỹ. Tuy vậy, chàng nông dân vẫn từ chối với lý do không biết đi máy bay và bận làm nhà vệ sinh cho dì dượng...
Bên cạnh đó, Soytiet còn cho biết đã từ chối nhiều lời mời từ các chương trình ở Sài Gòn " Mình đi chăn bò mà, có biết hát bài nào đâu, rồi vô đó làm gì.."
Khá rối rắm với nhiều lời mời, thanh niên này vẫn chốt lại :" Ở nhà chăn bò cho khỏe"...!
Đây là lời tâm sự của anh trên Youtube

Soytiet chia sẻ: "Có chương trình ở Sài Gòn cũng mời mình tham gia nhưng mình không biết tham gia như thế nào. Mình đi chăn bò mà, mình có biết bài gì, hát gì rồi vô đó làm gì.

Cũng có thư mời gửi cho mình nhưng mình không có trả lời vì nhiều khi mình không biết đường nào mà trả lời luôn. Thôi chắc từ bỏ luôn quá (nói xong cười). Nói chung là mọi người thông cảm chứ mình không biết tham gia cái gì đâu. Ở nhà nói vui vui vậy thôi chứ mình làm gì có bài nào đâu, hát chơi chơi vậy thôi chứ người ta còn có bài hát riêng của người ta, mình có phải nghệ sĩ đâu".

Cuối clip anh còn chia sẻ về việc được mời sang Mỹ " Thực sự mình không biết như nào các bạn ạ. Nếu các bạn thấy được thì góp ý cho mình chứ giờ mình rối lắm. Thôi đi chăn bò cho khoẻ chứ mình không biết đường nào mà nhận lời mời đó đâu".

SoyTiet là chàng trai Việt Nam tên thật là Tiết. Anh hiện đang là hiện tượng mạng xã hội không chỉ tại Việt Nam..Trong những ngày qua nhiều nghệ sỹ nổi tiếng nước ngoài đã repost và ghép bài hát của anh. Trong đó Snoop Dogg đã repost video của Tiết, tag tài khoản instagram soytiet của anh Tiết, Snoop Dogg còn repost hai lần video của anh soytiet với bản tập đếm 1 2 3 4 5 của anh =)))

https://vn-z.vn/threads/soytiet-hien-tuong-mang-xa-hoi-duoc-snoop-dogg-va-chris-brown-repost.24059/

Chúc anh bạn này thành công

Sửa lần cuối:

caduoicakho

Rìu Sắt
Biết chính mình đây rồi !
Lấn sân showbiz rồi có khi cũng như Lệ Rơi ngày nào mất.
Mình cũng thích bạn này, chân chất và rất nhiều năng lượng tốt. Nhìn bạn này, mình liên tưởng đến câu chuyện của nhà toán học Grigori Perelman người Nga - từng từ chối rất nhiều giải thưởng danh giá, từng khiến Mỹ tức điên đem tiền & giải bỏ trước cửa nhà ông.
Hữu xạ tự nhiên hương. Như ad, chúc thanh niên này vui vẻ và nhiều an yên